Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mình cần giúp về việc thi cao học CNTT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mình cần giúp về việc thi cao học CNTT 2013

Mình đang dự định thi cao học CNTT 2013, có bạn nào đã học hoặc sắp học thì cho mình xin tài liệu ôn thi nhé. Mình cảm ơn rất rất nhiều. :salute:

Mình đăng ký hụt lớp ôn thi cao học CNTT qua mạng rùi, bạn nào có tài liệu share cho mình với nha, mình ôn để kỳ sau thi. Cảm ơn các bạn nhiều .

Comment

không đi ôn thi thì hơi khó hệ thống kiến thức với biết chỗ mà ôn
      cách tự ôn của mình là giải đề thi năm trước, môn toán dễ hơn môn tin, môn toán thì mỗi năm đều tương tự nhau, còn môn tin thì mỗi năm đều khác nhau, nhìu người bị liệt môn tin
      vào http://caohocviet.net download đề của trường cntt và cách giải nha bạn, khỏi cần giải đề bên tự nhiên vì cách ra 2 trường khác nhau.
      riêng môn toán thì bạn phải đọc file "BỘ ĐỀ TOÁN RỜI RẠC Dùng cho sinh viên khoa Công nghệ thông tin và cho thí sinh luyện thi cao học ngành Khoa học máy tính" vì nó có hướng dẫn ôn thi và giải mấy cái đề thi.
      còn môn tin thì tự nghiền ngẫm đề thi và caohocviet.net để lấy kinh nghiệm.
      giờ này ôn thì hơi trễ rồi vì hình như giữa tháng sau thi rồi thì phải, cố gắng cày nha

Chúc vui vẻ

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X