Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc về việc thông báo ngày giờ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thắc mắc về việc thông báo ngày giờ

Thầy ơi,cho em hỏi. Trong giấy báo online nói là 24.8 làm thủ tục nhập học từ lúc 8h. Sao trong giấy báo em nhận được lại ghi bắt đầu từ lúc 13h? Em nên lên giời nào vậy thầy?

giờ nào cũng dc bạn, ngay từ lúc này đã lên làm thủ tục dc rồi, mình định 21 tây đi luôn khỏi cần đợi 24

Comment

nhưng còn vụ khám sức khỏe,rồi chụp hình làm thẻ sinh viên thì bạn tính sao??? Lỡ như hôm nay mà mình không lên xem lại thì chắc toi ùi. Chưa tính tới việc mấy bạn không có máy tính nữa

Comment

Originally posted by conmedai1703 View Post
        nhưng còn vụ khám sức khỏe,rồi chụp hình làm thẻ sinh viên thì bạn tính sao??? Lỡ như hôm nay mà mình không lên xem lại thì chắc toi ùi. Chưa tính tới việc mấy bạn không có máy tính nữa
        khám sức khỏe thì bạn có thể khám ở bệnh viện cấp huyện trở lên, chụp hình thì làm thủ tục xong chụp luôn, có duy nhất 1 điều mình băng khoăn là nghe đồn 24 KTX nó mới cho vô nhận phòng... :nose:

Comment

Originally posted by tansinhvienuit View Post
          khám sức khỏe thì bạn có thể khám ở bệnh viện cấp huyện trở lên, chụp hình thì làm thủ tục xong chụp luôn, có duy nhất 1 điều mình băng khoăn là nghe đồn 24 KTX nó mới cho vô nhận phòng... :nose:
          Ngày 24 nhà trường mới tổ chức chụp hình làm thẻ sinh viên hả gì mà ta?

Comment

uh làm j có chụp hình j đâu? 24 mới khám+chụp mà

Comment

tôi thì tính đi 1 buổi rồi về, mà nếu khám+chụp vào 24 chả lẽ đi 2 lần =.=

Comment

Các bạn chú ý là giấy báo phân chia thời gian cho các bạn để tránh quá tải ngày làm thủ tục 8h là buổi sáng, 13h là buổi chiều, nếu tất cả đều đến buổi sáng hết thì cũng phải chờ đến chiều mới đến lượt thì cũng như vậy thôi
                Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X