Announcement

Collapse
No announcement yet.

về học phí và lệ phí nhập học

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• về học phí và lệ phí nhập học

em muốn hỏi em đã đóng học phí và lệ phí nhập học qua chuyển khoản vào t6 tuần trước nhưng sao đến hôm nay trên trang student.uit.edu.vn vẫn chưa được cập nhật ạ? Em cảm ơn!

daa.uit.edu.vn đăng nhập user+pass vô xem nha em!!!!

Comment

cũng chưa cập nhật luôn anh

Comment

Giup em!

Em đã nạp học phí qua ngân hàng nhưng kiểm tra trên trang của trường thì chưa có gì hết, tại sao lại như thế? em lo quá.

Comment

đóng đúng tài khoản, có giấy chứng nhận đóng tiền của ngân hàng; đừng có lo do daa chưa cập nhật. tùy trường hợp lúc 1 tháng hoặc nửa tháng gì đó......

Comment

Giữ hóa đơn là dược rồi em, ko sao đâu. Có thể do cũng đang trong thời điểm mọi người đóng học phí học kì hè và BHYT nên DAA chưa cập nhật kịp đó, đừng lo.

Comment

dạ em cũng đoán vậy nhưng cẩn thận hỏi lại cho chắc

Comment

Originally posted by 13520015 View Post
                em muốn hỏi em đã đóng học phí và lệ phí nhập học qua chuyển khoản vào t6 tuần trước nhưng sao đến hôm nay trên trang student.uit.edu.vn vẫn chưa được cập nhật ạ? Em cảm ơn!
                P.KHTC đã cập nhật đóng học phí cho các em rồi đó, các em kiểm tra lại xem nhé.
                Có một số em khi nộp học phí và lệ phí nhập học không ghi MSSV nên P.KHTC không biết của SV nào đóng để nhập vào, các em lưu ý khi nộp qua ngân hàng thì phải ghi theo đúng qui định như trong giấy báo nhập học có hướng dẫn.

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X