Announcement

Collapse
No announcement yet.

k8 có điều cần mấy Thầy ,mấy Anh , mấy Chị tư vấn gấp ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• k8 có điều cần mấy Thầy ,mấy Anh , mấy Chị tư vấn gấp ....

khi đăng kí nhập học ngoài 4 tấm hinh 3x4 mình cần hình j nữa hk? thí dụ hình 2x3, ....
    có bạn thắc mắc : ko có lí lịch bổ sung sau đc hk ạ ??????
    mặc áo trắng khi nhập học để chụp hình là sau ạ?????:smile:

Originally posted by 13520486 View Post
    khi đăng kí nhập học ngoài 4 tấm hinh 3x4 mình cần hình j nữa hk? thí dụ hình 2x3, ....
    có bạn thắc mắc : ko có lí lịch bổ sung sau đc hk ạ ??????
    mặc áo trắng khi nhập học để chụp hình là sau ạ?????:smile:
    Em cứ đem theo đầy đủ những thứ ghi trong giấy báo là được không cần đem thêm những thứ khác đâu.
    Còn phần lý lịch nên gọi điện hỏi trực tiếp nhà trường đi cho chắc ăn :doubt:

Còn mặc áo trắng là để chụp hình dán trên cái thẻ sinh viên và trong lý lịch của em. Thẻ sinh viên sẽ theo em suốt thời gian học ở trường nên hình trên đó càng đẹp càng tốt ( phòng hờ có bạn nhặt được thấy đẹp trai ấy chứ :look_down: )
    Last edited by 11520289; 22-08-2013, 18:27.

Comment

Originally posted by 11520289 View Post
      Em cứ đem theo đầy đủ những thứ ghi trong giấy báo là được không cần đem thêm những thứ khác đâu.

Còn mặc áo trắng là để chụp hình dán trên cái thẻ sinh viên và trong lý lịch của em. Thẻ sinh viên sẽ theo em suốt thời gian học ở trường nên hình trên đó càng đẹp càng tốt ( phòng hờ có bạn nhặt được thấy đẹp trai ấy chứ :look_down: )
      chụp sẵn đc ko a?

Comment

Originally posted by 13520486 View Post
        chụp sẵn đc ko a?
        Chụp trước vào cũng bị bắt chụp lại ah. Mà chụp hình có tốn tiền đâu >< , cứ mặc đẹp và lịch sự đi chụp là dc

Comment

Originally posted by 11520289 View Post
          Chụp trước vào cũng bị bắt chụp lại ah. Mà chụp hình có tốn tiền đâu >< , cứ mặc đẹp và lịch sự đi chụp là dc
          tks anh nghen .... xấu mặc j chả xấu anh .. keke:happy::beatbrick:

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X