Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cần tư vấn mua 1 cây guita slassic giá tầm < 1tr5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cần tư vấn mua 1 cây guita slassic giá tầm < 1tr5

e chưa chơi guita bao giờ nên không rành. ace nào tư vấn giùm với :smile:

Nếu giá 1.5 chai thì tốt lắm rồi đó bạn ,, trung bình và chơi ổn thì tầm 1 triệu là ok rồi,, nên đi vs một người rành chơi. qua Dường Nguyễn thiện Thuật ỏ quận 3 .. nhiều vô kể , và nhớ tham gia club ghita của UIT nha ,,

Comment

slassic :shot:

Comment

CLB guitar hoạt động giờ nào vậy ? Nếu chơi guitar mà chơi theo nhóm, CLB thì sẽ tiến nhanh lắm đấy !
        Học thầy không tày học bạn mà
        Còn về guitar thì em có thể ra tiệm đàn Nghệ Thuật, 36 Nguyễn Thiện Thuật, Quận 3 (or 5) gần khu vực nhà sách Minh Khai đó.
        Chúc em có được cây guitar ưng ý.
        Tuấn Nguyễn, Ph.D.
        Khoa mạng máy tính & truyền thông
        Đại Học Công Nghệ Thông Tin
        Homepage: www.uit.edu.vn/~tuanna
        Email: tuanna@uit.edu.vn

Comment

Originally posted by 13520312 View Post
          theo mình bạn đừng nên mua đàn classic
          đàn classic thì cần đàn khá to, mới tập thì bấm khá khó khăn
          theo mình thì bạn nên mua 1 cây modern để tập đệm hát, khoảng 1m5 thì dư xăng rồi
          Đừng bán rẻ mình...
          Mà phải BÁN ĐÚNG GIÁ!!!

Comment

Originally posted by 13520747 View Post
            theo mình thì bạn nên mua 1 cây modern để tập đệm hát, khoảng 1m5 thì dư xăng rồi
            mà mua cây modern 3-500 cành dư rồi, dễ tập, dễ chán, dễ nhượng :go: . tập nhuyễn rồi đổi cây khác ngon hơn chơi là ok
            tầm đấy thì mua tiệm nào cũng được, chênh nhau cũng k nhiều. Ghé thử mấy tiệm trên đường Nguyễn Thiện Thuật nhé em

Comment

Mình mua đàn của shop Duy Ngọc ở Nguyễn Thiện Thuật nge vang và ấm đang xài 1 con classic ở đây khá ngon đó
              132

Comment

Originally posted by 12520980 View Post
                mà mua cây modern 3-500 cành dư rồi, dễ tập, dễ chán, dễ nhượng :go: . tập nhuyễn rồi đổi cây khác ngon hơn chơi là ok
                tầm đấy thì mua tiệm nào cũng được, chênh nhau cũng k nhiều. Ghé thử mấy tiệm trên đường Nguyễn Thiện Thuật nhé em
                e nghĩ nên mua 1 cây kha khá rồi gắn bó luôn với em nó thì tốt hơn ạ
                chứ mua cây 300k thì đàn nó ko chuẩn, tập thì cũng dc nhưng mak mau nản và dễ muốn đập
                sau này làm có tiền thì quất hẳn 1 em Ayer or Taylor chơi thì ko còn j để nói :sunglasses:
                Đừng bán rẻ mình...
                Mà phải BÁN ĐÚNG GIÁ!!!

Comment

có shop bán loại second hand không nhỉ

Comment

Originally posted by 13520747 View Post
                    với người mới tập thì nên mua classic hay hơn...dây nilon bấm không đau tay.còn cần to hay nhỏ phụ thuộc vào sở thích thôi
                    Một phút cố gắng ở hiện tại là chuỗi dài hạnh phúc trong tương lai

Comment

Originally posted by 13520312 View Post
                      mình có quen 1 anh có thể đi mua đàn giúp bạn...mình đang tham gia clb guitar ktx dhqg đó..bạn có thể đến học hỏi

Comment

Originally posted by 12520303 View Post
                        và nhớ tham gia club ghita của UIT nha ,,
                        clb trường mình sinh hoạt như thế nào vậy bác...hehe

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X