Announcement

Collapse
No announcement yet.

xe buyt đến trường

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xe buyt đến trường

Cho e hỏi xe buyt số 76 có đi đến trường mình đc k ạ?? ( e nghe nói là đến cổng sau gì á )..
    Em ở trên đường Man Thiện có chuyến nào đến trường mình đc thuận tiện nhất vậy ac...
    Xin cảm ơn!!

Originally posted by 13520893 View Post
    Cho e hỏi xe buyt số 76 có đi đến trường mình đc k ạ?? ( e nghe nói là đến cổng sau gì á )..
    Em ở trên đường Man Thiện có chuyến nào đến trường mình đc thuận tiện nhất vậy ac...
    Xin cảm ơn!!
    Em trên đường Man Thiện thì đi số 76 là đúng rồi em, dừng ở Suối Tiên, rồi qua cầu vượt đi bộ ngược đường để tới cổng QL của trường mình nha em.

Comment

Originally posted by 12520694 View Post
      Em trên đường Man Thiện thì đi số 76 là đúng rồi em, dừng ở Suối Tiên, rồi qua cầu vượt đi bộ ngược đường để tới cổng QL của trường mình nha em.
      ụa có qua cầu vượt suối tiên nữa hả a?? e nhớ là khi đi là đi bên phải nên mình xuống ngay cổng mà phải k a?? hình như đó là cổng sau phải k ạ??

Comment

ụa có qua cầu vượt suối tiên nữa hả a?? e nhớ là khi đi là đi bên phải nên mình xuống ngay cổng mà phải k a?? hình như đó là cổng sau phải k ạ??
        Uh đi thì là đi bên phải bên đường Suối Tiên, nhưng trường mình thì bên kia đường cơ em. Em phải xuống ở Suối Tiên, đi qua cầu vượt rồi đi bộ khoảng 300m ngược đường là tới trường mình, cổng này là cổng sau, gọi là cổng xa lộ đó em.

Comment

vậy còn xe 56 thì đi đến đâu a?? nó có tiện hơn xe 76 k??

Comment

vậy còn xe 56 thì đi đến đâu a?? nó có tiện hơn xe 76 k??
            56 thì đi từ ĐH Giao Thông Vận Tải đến BX Chợ Lớn, ko có tới trường mình đâu em.

Comment

với lại từ cổng sau nếu mình đi bộ qua cổng trước đc k a??

Comment

Từ cổng sau tới cổng trước nếu đi bộ ở khung viên trường thì k 100m. Còn nếu đi ở đường ngoài chắc phải hơ 1km lặn.
                với lại từ cổng sau nếu mình đi bộ qua cổng trước đc k a??
                Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
                My Blog

Comment

Em ghé Suối Tiên rồi đi bộ qua trường nha! Theo anh biết thì xe này chuyến khá thưa đó. Rất dễ bị trễ học.
                  Xin cảm ơn!!
                  My Blog

Comment

Originally posted by 08520257 View Post
                    Em ghé Suối Tiên rồi đi bộ qua trường nha! Theo anh biết thì xe này chuyến khá thưa đó. Rất dễ bị trễ học.
                    Vậy có tuyến nào chạy trên đường man thiện mà đến trường mình thuận tiện hơn k a????

Comment

Man Thiện là đướng bé mà, chỉ có mỗi tuyến đó thôi. Siêng đi bộ ra ngã tư thủ đức thì có nhiều xe hơn. Hoặc đi bộ ra đường Lê Văn Việt, đoán xe tới ngã tư thủ đức rồi tới trường.
                      Originally posted by QuocTinh View Post
                      Vậy có tuyến nào chạy trên đường man thiện mà đến trường mình thuận tiện hơn k a????
                      My Blog

Comment

Originally posted by 08520257 View Post
                        Man Thiện là đướng bé mà, chỉ có mỗi tuyến đó thôi. Siêng đi bộ ra ngã tư thủ đức thì có nhiều xe hơn. Hoặc đi bộ ra đường Lê Văn Việt, đoán xe tới ngã tư thủ đức rồi tới trường.
                        Nếu e đi bộ ra đường lê văn việt thì e phải đón xe số mấy để tới trường gần nhất a?? Phải đi mấy tuyến ạ???

Comment

Có tuyến xe Bus nào từ KTX Khu A tới trường không vậy, nếu có thì cho em xin số với nhé!!!!!!!!!!!!
                          ---- CHUYÊN CUNG CẤP LAPTOP CŨ GIÁ TỐT CHO SINH VIÊN ----

---- HOT LINE : 0967377203 - 01677420618 ----

Comment

Nếu e đi bộ ra đường lê văn việt thì e phải đón xe số mấy để tới trường gần nhất a?? Phải đi mấy tuyến ạ???
                            Lê Văn Việt khúc nào mới được ? Khúc trong thì có xe 99. Bắt tới suối tiên đi bộ qua. Nếu lười đi bộ thì đi 2 tuyến 99 tới ngã 3 621 hoặc KTX rồi bắt xe 30,33,99,08,19,50,53 tới cổng trường
                            Tình bạn là mãi mãi

Comment

Originally posted by 13520458 View Post
                              Có tuyến xe Bus nào từ KTX Khu A tới trường không vậy, nếu có thì cho em xin số với nhé!!!!!!!!!!!!
                              hình như là có xe chạy trong khu ĐHQG đó bạn
                              Đừng bán rẻ mình...
                              Mà phải BÁN ĐÚNG GIÁ!!!

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X