Announcement

Collapse
No announcement yet.

UIT có CLB bóng rổ không?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• UIT có CLB bóng rổ không?

mình rất đam mê bóng rổ,mà trg mình chỉ có bóng chuyền + bóng đá.....vv.v..!!>"<

Có ở đây em, đương nhiên là ít hơn mấy môn kia, nhưng có thêm người là tốt rồi
    [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

toàn năm 3 năm 4 k hã a..?

Comment

Uhm em, anh là ít tuổi nhất à, còn lại hầu hết là các anh sắp ra rồi. Nên là giờ cần đi tìm xem K8 có ai đam mê không để bổ sung vào

Comment

Originally posted by 13520734 View Post
          toàn năm 3 năm 4 k hã a..?
          1 ,2 ,3 ,4 ,5 đủ cả đấy . Em cứ tham gia nhiệt tình có sao đâu :embarrassed:

Comment

Originally posted by 12520769 View Post
            Uhm em, anh là ít tuổi nhất à, còn lại hầu hết là các anh sắp ra rồi. Nên là giờ cần đi tìm xem K8 có ai đam mê không để bổ sung vào
            a ơi,e cũng mới bít chơi thôi,nhưng đam mê lắm,k bít có vô đc team k nữa

Comment

a ơi,e cũng mới bít chơi thôi,nhưng đam mê lắm,k bít có vô đc team k nữa
              Em chơi được chừng 2 tháng chưa, qua giai đoạn đó là có cơ bản rồi, tập cũng dễ. Có đam mê là chơi được hết, cứ từ từ rồi sẽ phát triển được CLB.

Comment

Em chơi được chừng 2 tháng chưa, qua giai đoạn đó là có cơ bản rồi, tập cũng dễ. Có đam mê là chơi được hết, cứ từ từ rồi sẽ phát triển được CLB.
                dạ cũng hơn 2 tháng rồi ạ,cũng biết cơ bản ạ,dribble,crossover,layup,nhưng shoot rất tệ ạ

Comment

dạ cũng hơn 2 tháng rồi ạ,cũng biết cơ bản ạ,dribble,crossover,layup,nhưng shoot rất tệ ạ
                  Thế thì anh chỉ em shoot ) Anh chơi SG ) Thực sự thì hồi mới vào trường anh cũng hơi thất vọng tí xíu vì bóng rổ trường mình không bằng mấy trường bạn. Nhưng mà cứ cố gắng rồi có ngày phát triển à Hiện tại thì anh đang tập chung với 1 bạn K8 nữa buổi chiều ở sân trước cổng KTX. Vào năm thì mình có thể qua ĐH TDTT chơi

Comment

Thế thì anh chỉ em shoot ) Anh chơi SG ) Thực sự thì hồi mới vào trường anh cũng hơi thất vọng tí xíu vì bóng rổ trường mình không bằng mấy trường bạn. Nhưng mà cứ cố gắng rồi có ngày phát triển à Hiện tại thì anh đang tập chung với 1 bạn K8 nữa buổi chiều ở sân trước cổng KTX. Vào năm thì mình có thể qua ĐH TDTT chơi
                    dạ đúng,bách khoa mạnh quá trời luôn,nửa buổi chiều từ mấy h tới mấy h vậy a

Comment

hix. từ lúc ra trọ đến giờ không được đụng vô trái bóng rổ....sắp tới hội thao cấp trường nữa rồi...

Comment

dạ đúng,bách khoa mạnh quá trời luôn,nửa buổi chiều từ mấy h tới mấy h vậy a
                        Tầm 4h30-6h em

Originally posted by 11520215 View Post
                        hix. từ lúc ra trọ đến giờ không được đụng vô trái bóng rổ....sắp tới hội thao cấp trường nữa rồi...
                        Khoa em còn mỗi em với anh Lê thôi, ko biết có đủ đội đi hội thao không :cry:

Comment

ua may anh,lo k du ng roi co dc tham gia k a?

Comment

cho e hỏi là đội trường minh hay chơi ở đâu vậy????? mấy bữa nay mới lên nên chưa tìm dc chỗ chơi

Comment

tụi e tham gia dc ko??

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X