Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin tài liệu Giáo dục công dân đầu khóa 8

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin tài liệu Giáo dục công dân đầu khóa 8

Em học khóa 8 , ngày 4/9 thi CD-SV đầu khóa rồi , các anh chị có thể cho em xin tài liệu môn này được không ạ ?
    Last edited by 13520334; 30-08-2013, 21:10.

Các anh chị K7 có đề thi năm ngoái không post lên cho bọn em xem qua cấu trúc đề cái! Cảm ơn nhiều

Comment

len mang xem!

Comment

Đề trắc nghiệm online mà em, sao mà lưu đề được. Mà bọn em chỉ cần đọc đúng cuốn Sổ tay Sinh viên là làm bài được thôi, thêm các kiến thức về Biển Đảo, Kinh Tế và Bác Hồ thì đọc thêm trong tài liệu thầy Toàn đã post, hoặc khỏi cần lên tra Google cũng được .

Comment

Cho em xin link tài liệu thầy Toàn post với ạ. Hôm bữa em thấy trong buổi sinh hoạt đầu khóa thì thấy thầy vào forum có topic tài liệu sinh hoạt công dân mà sao về nhà em kiếm không thấy @_@

Comment

Originally posted by 13520745 View Post
            Cho em xin link tài liệu thầy Toàn post với ạ. Hôm bữa em thấy trong buổi sinh hoạt đầu khóa thì thấy thầy vào forum có topic tài liệu sinh hoạt công dân mà sao về nhà em kiếm không thấy @_@
            đây nè bạn !
            Code:
            http://forum.uit.edu.vn/threads/35463-Tai-lieu-tham-khao-cho-tuan-sinh-hoat-Cong-dan-Sinh-vien-dau-nam-dau-khoa-2013

Comment

Cám ơn bạn nhiều nhé ^_^

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X