Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho em hỏi về Email do trường cấp

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi về Email do trường cấp

Thầy, cô và moi người cho em hỏi là tại sao em dùng email do trường cấp đăng nhập vào website mail.uit.edu.vn nhập ID là 13520091 thì không được :amazed:, sau đó em vào https://mail.google.com/ nhập ID là 13520091@gm.uit.edu.vn thì được ạ? :sad:

mình cũng vậy.

Comment

cái này là webmail mà bạn, bạn phải điền đúng thêm vào "@gm.uit.edu.vn". Mà trước giờ mình chả bao giờ vào mail.uit.edu.vn mà toàn vào gmail ko hà.:tire:
      Gái có bồ như hoa có chủ:tire:
      Anh hùng thực thụ phải biết đánh chủ giựt hoa:love:

Comment

Originally posted by 11520218 View Post
        cái này là webmail mà bạn, bạn phải điền đúng thêm vào "@gm.uit.edu.vn". Mà trước giờ mình chả bao giờ vào mail.uit.edu.vn mà toàn vào gmail ko hà.:tire:
        mail.uit.edu.vn dành cho GV với dạng email abc@uit.edu.vn
        mail.gm.uit.edu.vn dành cho SV với dạng email abc@gm.uit.edu.vn

Comment

Chủ topic cho mình ké 1 câu hỏi cần giải đáp với nha, cũng liên quan vấn đề mail mà mắc công lập topic

Mấy thầy cô ơi cho e hỏi: mấy bữa đi sinh hoạt có nói là đăng kí địa điểm BHYT trong mail của trường cấp. Nhưng sao bữa giờ e vào mail không thấy gì để đăng kí địa điểm BHYT mà ngày mai là 1/9 hình như là hạn chót rồi
          thầy cô support e với !!

Comment

Originally posted by 13520696 View Post
            Chủ topic cho mình ké 1 câu hỏi cần giải đáp với nha, cũng liên quan vấn đề mail mà mắc công lập topic

Mấy thầy cô ơi cho e hỏi: mấy bữa đi sinh hoạt có nói là đăng kí địa điểm BHYT trong mail của trường cấp. Nhưng sao bữa giờ e vào mail không thấy gì để đăng kí địa điểm BHYT mà ngày mai là 1/9 hình như là hạn chót rồi
            thầy cô support e với !!
            các câu hỏi ké như thế này thì .. không ai trả lời. Bạn nên tập thói quen đó và BQT fourm sẽ phạt nặng những trường hợp này bằng cách ban nick.

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X