Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Khảo sát] Nhận xét về buổi seminar motor, Seminar Motor

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Khảo sát] Nhận xét về buổi seminar motor, Seminar Motor

Chào các bạn,

Như các bạn đã biết, CLB khoa mình vừa có một buổi sinh hoạt trao đổi về đề tài motor. Lần đầu không khỏi những thiếu sót. Nay mình lập topic nầy để các bạn có mặt buổi hôm đó đưa ra những nhận xét, góp ý về khâu tổ chức, trình bày, nội dung, hiệu quả, ... của buổi seminar để chúng ta sẽ có những buổi làm việc hiệu quả cao hơn và phù hợp với mong muốn của các bạn hơn trong tương lai. Các bạn có thể trả lời các câu hỏi sau:

1/ Nội dung của buổi trao đổi thế nào (tốt/ổn/dài/ngắn/quá dàn trải/sai thông tin/lan man/không thực tế/... vv và vv)
    2/ Các bạn hiểu bao nhiêu % những thông tin đã được truyền đạt trong buổi thuyết trình
    3/ Người thuyết trình có làm hài lòng các bạn không ? (nói quá nhanh/chậm/dễ hiểu/khó hiểu/vô duyên/không giải thích rõ một số điểm cần thiết/gây cảm giác chán... vv và vv)
    4/ Các bạn thấy những thông tin được truyền đạt có bổ ích không ? Có thú vị không ?
    5/ Chúng tôi có thể làm điều gì để khiến bạn cảm thấy hài lòng hơn nữa ?
    6/ ...
    7/ ...

Ngoài các câu hỏi ấy, các bạn hãy cứ phát biểu thẳng thắn cảm nghĩ và mong muốn của mình, để chúng ta hiểu nhau và hợp tác với nhau tốt hơn về sau.

Thân !

Nguyễn Công Toàn

Bài viết này Repost từ http://www.uit.edu.vn/forum/index.php?showtopic=22849
    Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
    Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

LHQC

Collapse
Working...
X