Announcement

Collapse
No announcement yet.

"hành quân" đến ttgdqp

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Kết bạn] "hành quân" đến ttgdqp

:funny: Với mục đích giao lưu kết bạn cũng như tăng thêm tính đoàn kết cho ae bạn bè trong khoa KHMT nói riêng và các bạn UITer nói chung, chúng ta hãy tham gia một cuộc đi bộ từ KTX A đến trung tâm QP vào sáng mai nha mấy bạn :embarrassed:. Cuộc đi bộ mình ước tính khoảng 2km cũng ko quá xa nếu như vừa đi vừa hát hò nói chuyện thì chắc ko mệt lắm đâu, mình nghĩ sẽ rất vui và thú vị. Dẫu sao thì khi vào trung tâm các bạn cũng phải chia lớp làm quen cớ sao ko tạo cho nhau một chút kĩ niệm nhỉ ? :sogood:. Ngày mai có bạn sẽ tập trung một nơi nào đó trươc cổng KTX A và sẽ bắt đầu "hành quân" vào khoảng 6h15 ai có nhã hứng muốn tham gia xin mời hi hi hoang nghênh tinh thần thanh niên.
    NOTE: vì biết chuyến đi sẽ khá mệt nên khi đi hãy mang theo nước, giầy đầy đủ, nên học một vài bài hát cho vui vd ( Bốn Phương trời, Thanh niên thế hệ Hồ Chí Minh, Nối vòng tay lớn, Cây đàn sinh viên, Thanh niên làm theo lời Bác, Đoàn ca, v.v ) tìm hiều một số câu đố hay này nọ nếu muốn :P thật sự thì đi mệt qua cũng ko chơi nhiều -_- ko hát cũng đc ...nhái theo ). Anh chị các khóa trước ko biết có việc ko nhỉ nghe nói là đón TSV gì gì mà có thích thì đi luôn cũng đc. NHẮC LẠI MỘT LẦN NỮA LÀ CHUYẾN ĐI SẼ MỆT NÊN CÂN NHẮC TÍ KHÔNG THÌ NÊN ĐI XE HAY TÌM PHƯỜNG TIỆN NÀO ĐÓ NHÁ MÌNH CHỈ PHÁT ĐỘNG PHONG TRÀO THÔI à mà khoe thêm tí ngày nào mình cũng đi bộ trên 3km!!! chẳng lẽ các bạn ko đủ khỏe để thực hiện )) THỂ HIỆN TINH THẦN THANH NIÊN NGHIÊM TÚC CÁC BẠN NÓI XEM NÀO !!!! Nếu muốn đi xe buýt lên thì có xe 109 nhưng mà ko biết mai đủ ko )
    Attached Files
    Last edited by 13520324; 08-09-2013, 14:36.
    :sexy::sexy::sexy: BMSG

Đi cổng sau đó cậu ơi, đi cổng trước chi cho xa.

Comment

Từ ktx khu A qua đó cũng gần xịt ah mấy ông nội ơi...!
      Làm quá không à...
      Đi bộ thì chắc 15 p là tới rồi
      Last edited by 13520363; 08-09-2013, 14:58.

Comment

Originally posted by 11520132 View Post
        Đi cổng sau đó cậu ơi, đi cổng trước chi cho xa.
        cổng sau chỗ nào sao mình không biết nhỉ, hay đi cổng trước đi cho dễ chứ cổng sau có nhiều người đâu có biết đâu, mai tập trung lúc 6h15 tại cổng trường rồi đi, ai bị bỏ rơi ráng chịu hjhj
        :boss::sogood:

Comment

Mai mốt đi học không được đi cổng trước,chỉ được đi cổng sau

Comment

không gần đâu, đúng như chủ thớt nói, gần hơn 2 km. nhà tui gần KTX khu B đi học ngang qua mà.

Comment

mình KHMT, cơ mà thứ lỗi ko góp vui với các bạn vì phải đi xe máy (nhà xa) mà học sớm nên muốn tham gia thì phải dậy từ 5h chạy xe...
              FB: facebook.com/uitstu

Comment

đi đường Xã hội hóa thấy cũng gần mà ta :salute:

Comment

Originally posted by 13520363 View Post
                  Từ ktx khu A qua đó cũng gần xịt ah mấy ông nội ơi...!
                  Làm quá không à...
                  Đi bộ thì chắc 15 p là tới rồi
                  2,5 cây mà đi 15p thôi à
                  :byebye: If life were predictable it would cease to be life, and be without flavor. :byebye:

Comment

2 đường xấp xỉ nhau nhé các bạn
                    hôm qua mình mới xem google map
                    cổng trước 2,2km; cổng sau 2,1km
                    Đừng bán rẻ mình...
                    Mà phải BÁN ĐÚNG GIÁ!!!

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X