Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tìm việc làm part time

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tìm việc làm part time

Em đang tìm việc giùm bạn em (là nữ):love:
    Trọ ở trong khu DHQG, cần tìm 1 công việc làm thêm bán thời gian
    Nhưng bạn đó chỉ rãnh ngày thứ 7 và chủ nhật ... trong tuần bạn ấy học mất rồi
    thời gian làm việc thì chỉ cần không đến 8h tối là được - không muốn làm đêm lương thì không quan trọng (chỉ cuối tuần nên không nhiều cũng không sao)
    vì tìm các công việc bên ngoài cảm thấy không an toàn nên ai có chổ nào làm tốt thì chia sẽ giúp mình nha ...
    cám ơn rất nhiều
    :funny::funny::funny:

T muốn tìm một việc như đánh máy tính ở nhà để tranh thủ làm buổi tối mà khó quá. Tìm trên mạng thì toàn lừa đảo là nhiều thui nên không dám làm. Ai biết công việc gì chỉ giùm với. Thanks

Comment

tui có công việc giống đánh máy mà ko dám chia sẻ . sợ mang tiếng Kéo ra giữa để xem cho lẹ - mới zô nói muốn bùn ngủ

Last edited by 13520549; 12-09-2013, 18:43.

Comment

công việc này là như thế nào vậy bạn?

Comment

cũng muốn tìm việc làm bán thời gian để kiếm thu nhập cho cuộc sống
          mà ko biết tìm ở đâu, sợ nhầm chỗ ko an toàn với phức tạp
          Trần Thị Thảo Nguyên
          gmail : nguyentttuit@gmail.com - thaonguyen.it.edu@gmail.com
          phone : xxxx xxx xx2

Comment

Cái captcha mình biết nè, mình từng làm rồi. Ai thích luyện đánh chữ thì làm cũng hay.
            nhìn hình rồi đánh theo trong thời gian 15 giây, không nhìn được bỏ qua, đánh sai nhiều bị banned (chưa bị lần nào nên không rõ)
            lương tính theo $ vd 0.2$/1000pic từ 2->3h khuya, giờ Việt Nam thì càng khuya càng nhiều lương (tùy dự án), captcha hiện nhanh chậm cũng theo giờ (thế nên "làm mọi lúc" là 1 thuật ngữ tương đối), trung bình 2 acc (tài khoản) mình đánh được có 200-400 cái 1h à, có thể làm 4 acc đánh liên tục nếu đánh giỏi
            Nhận lương tiền Việt qua tài khoản ngân hàng, nhưng 1 tuần 1 acc phải có ít nhất 800 captcha mới được 799 là mất trắng công sức và phải bao nhiêu $ đó được nhận không thì cộng dồn qua tuần sau.
            Mình cũng giới thiệu 1 việc nữa là đánh Forex (thu lợi từ việc lên xuống nhiều loại giá trị) thấy có người làm, khá khá hơn captcha nhưng mà nghe nói cần chút ít kiến thức kinh tế.

p/s: hình như có dự án nếu đánh nhiều thì nó tính 1$=22k VND thay vì 20.5k. Chăm chỉ thì 1 tuần chắc cũng trên 400k nhưng mà nếu thứ 7 chủ nhật không thôi chắc chừng 100k quá :confuse:
            Last edited by 12520889; 18-09-2013, 00:13.

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X