Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dota 2 cho hội thao trường ,tại sao lại không ?

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dota 2 cho hội thao trường ,tại sao lại không ?

Chào mọi người ,mình là Toàn ,đến từ IS06 ,đồng thời cũng là Nobita | D2VnStaff -Mình đến từ http://dota-2.vn và là quản lý cộng đồng ở http://dota-2.vn - https://www.facebook.com/dota2vn .Sắp tới trường mình sắp tổ chức hội thao và có bộ môn dota ở mục game .Là 1 người chơi "doto 2 " 3 năm và là staff đến từ dota-2.vn .Mình rất mong trường mình sẽ tổ chức dota 2 thay vì dota 1.Mọi bug ,các hạn chế trong dota 1 đều được fix ở dota 2,hệ thống mechanic của dota cũng đã được hoàn thiện hơn ở Dota 2.Đồng thời về mặt cộng đồng thì hiện phong trào dota 2 ở VN đang rất phát triển ,đã có khá nhiều giải được tổ chức với tinh thần giao lưu cọ sát ,gần đây nhất là giải ACG Dota 2 với chiến thắng của 1stVN ,giải PTIT giữa các trường đại học HN đang diễn ra .Mình mong phong trào e-sport nói chung ,và dota nói riêng theo kịp với cả nước :boss: Mình cũng xin tiết lộ luôn sau giải UIT ,có thể bên dota-2.vn sẽ tổ chức giải dota 2 nội bộ đại học quốc gia -> giải dota 2 giữa các trường ĐH Tp.Hồ chí minh và giải VietNam Ladder với quy mô toàn quốc .:kiss: Nếu dota 2 có thể được tổ chức ở UIT ,mình xin đảm bảo dota-2.vn sẽ hỗ trợ trường toàn bộ khâu tổ chức từ A->Z ,sẽ có caster riêng tường thuật trực tiếp trận đấu cho mọi người xem ,prize pool ngoài giải thưởng của trường ra,tụi mình sẽ ráng vận động hành lang để có thêm 1 số giải thưởng nữa cho các bạn ,ví dụ như kantusa (trị giá 800k) hay DC hook (trị giá 1tr7) chẳng hạn Hi vọng các bạn sẽ ủng hộ chúng mình .Còn về cảm xúc khi chơi,xem 1 game dota 2 ,mời các bạn xem clip này

//Về cấu hình chơi dota 2 ,mình xin đảm bảo với các bạn các laptop Core I hiện nay đều có thể chơi dota 1 cách mượt mà
    Update 1 :
    Tạm thời mình cần dự trù bao nhiêu team tham gia ,phải trên 16 team giải mới tổ chức được mời mọi người điền vào biểu mẫu này cho mình khảo sát tí nhé :

Với mọi người đã có team :

link kiểm tra đăng kí team :
    https://docs.google.com/spreadsheet/...FUXFEbWc#gid=0

Với những bạn chưa có team nhưng mong muốn được tham gia ,có thể đk và mình tổng hợp đủ 5 bạn sẽ làm thành 1 team

link kiểm tra đăng kí cá nhân :
    https://docs.google.com/spreadsheet/...jMk82LUE#gid=0
    Last edited by 11520417; 26-09-2013, 23:53. Reason: thêm link kiểm tra đăng kí

em thấy hay nhưng mà căn bản là không có nhiều người chơi như Dota với LOL

Comment

Vấn đề là phải kiếm được máy có đủ cấu hình để mà gánh DotA 2 anh ơi :brick:
      [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

ủng hộ 1 phiếu cho dota 2 xuất hiện ở hội thao trường năm nay
        Mình cũng hy vọng VP Đoàn-Hội nhà trường sẽ đồng ý để dota 2 có trong danh sách các môn hội thao năm nay

P/s: Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Viiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiii :v :v :v :v :v

Comment

Originally posted by 13520953 View Post
          em thấy hay nhưng mà căn bản là không có nhiều người chơi như Dota với LOL
          Vậy đây là cơ hội để mọi người chuyển qua đấy em
          Originally posted by 12520769 View Post
          Chỉ cần laptop core I card onboard HD4000 gì ấy là gánh tốt nhé em DotA 2 vừa qua 1 đợt update hạ cấu hình xuống nữa

Comment

Originally posted by 11520177 View Post
            ủng hộ 1 phiếu cho dota 2 xuất hiện ở hội thao trường năm nay
            Mình cũng hy vọng VP Đoàn-Hội nhà trường sẽ đồng ý để dota 2 có trong danh sách các môn hội thao năm nay

P/s: Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Viiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiii :v :v :v :v :v
            Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi Na`Vi

Comment

gg, no dota 2 for u

Comment

Like mạnh cho đồng chí này :boss:
                Mà giớ chắc không kịp rồi :nose:
                "Đây là lời cảnh báo đến mọi người rằng làm siêu anh hùng rất có hại cho sức khỏe?" -Kick ass! :sure:

Comment

Originally posted by 10520332 View Post
                  em nghĩ là với đội ngũ staff của dota-2.vn thì khâu tổ chức là kịp anh, vấn đề là được nhà trường duyệt hay không thôi anh

Comment

Originally posted by 10520332 View Post
                    Nếu mọi đk đều thuận lợi thì 2 ngày em có thể làm xong hết mọi công tác tổ chức

Comment

Originally posted by 12520769 View Post
                      Máy anh i5, card on board hd3000, ram 4GB gánh còn được. Để gần full option đánh vẫn tốt, máy yếu hơn tý thì disable mấy cái màu mè đi
                      "Đây là lời cảnh báo đến mọi người rằng làm siêu anh hùng rất có hại cho sức khỏe?" -Kick ass! :sure:

Comment

tặng các bạn vid này :love::love::love:

ps: [A]lliance [A]lliance [A]lliance [A]lliance [A]lliance [A]lliance [A]lliance [A]lliance

Comment

em cũng tính post clip này mà anh [MENTION=7658]10520253[/MENTION] nhanh tay quá :byebye:

Comment

Originally posted by 11520177 View Post
                            em cũng tính post clip này mà anh [MENTION=7658]10520253[/MENTION] nhanh tay quá :byebye:
                            thời buổi CNTT mà em :brick::brick::brick:

Comment

Originally posted by 11520417 View Post
                              Nếu mọi đk đều thuận lợi thì 2 ngày em có thể làm xong hết mọi công tác tổ chức
                              Nói chung là vote
                              Mà sợ tụi nó dk bên Dota với lol hết rồi, sợ không đủ team để tổ chức @@

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X