Announcement

Collapse
No announcement yet.

3gs sinh viên

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3gs sinh viên

Hàng mới về :
    Iphone 3gs 8g mới 98%: 1tr650 (lock)
    Iphone 3gs 16 : 1tr850 (lock)
    A e nào lấy trên 5 cây call ngay cho mình để có giá tốt nhá.
    Tất cả những máy của mình chỉ bị xước nhẹ ở phía sau, kiếng đẹp, mọi chức năng hoàn hảo. không 1 lỗi lầm nhỏ.
    Hàng mình bán ra bảo hành trách nhiệm 1 tháng cho a e yên tâm, bao test 3 ngày. 1 đổi 1 nếu trong vòng 3 ngày bao test có lỗi lầm gì.
    Thank a e đã xem tin, up phụ mình trả lễ đầy đủ
    tý quên up sdt 01635061364
    địa chỉ luôn 79/19 Thống nhất Phường 11 gò vấp nhá

Có iPhone 3g ko e?
    Đoàn Văn Lịch
    Information System
    University of Information Technology

Comment

Originally posted by 10520408 View Post
      Có iPhone 3g ko e?
      có luôn ông anh

Comment

Có giao hàng tại trường k ông bạn? Và có thể fix giá một chút cho đồng môn luôn k? :funny:

Comment

Originally posted by 11520026 View Post
          Có giao hàng tại trường k ông bạn? Và có thể fix giá một chút cho đồng môn luôn k? :funny:
          giá để tốt rồi nên ko fix nữa, giá trên chỉ có máy ko nhá

Comment

Giá rẻ thật..kiếm tiền ẳm 1 em sài chơi

Comment

Nếu lấy 2 máy thì giá thế nào e. Có fix ko?
              Đoàn Văn Lịch
              Information System
              University of Information Technology

Comment

Cũng muốn mua về cho thằng e sài nhưng chưa gom đủ lúa.. Up phụ giúp a.:shy:
                Code for food.

Comment

Các bạn nên cân nhắc kỹ khi mua iPhone của ông này nha!
                  Mấy ngày trước mình có mua của ông này 1 cây 3GS, theo trên tip nói là bao test 3 ngày 1 đổi 1, bảo hành 1 tháng cũng như không 1 lỗi lầm nhỏ. Mình đặt hàng 1 iphone 3GS old boot, nhưng vì quá tin tưởng đều là dân CNTT và chung trường nên mình không test cẩn thận. Ông này nói cứ đem về test có lỗi lầm gì thì 1 đổi 1, kết quả đem về nhà là 1 chiếc 3GS new boot. Bực mình quá gọi đt thì ông ta cho ra các cuộc hẹn (3 lần thì phải), khi thời gian địa điểm đến thì chẳng thấy tin tức gì. Mấy lần sau mình nhắn tin, gọi điện thì không trả lời, không bắt máy.
                  Không dám nói là mình bị "lừa", nhưng mà đã là dân CNTT thì phải có "uy tín hàng đầu" và làm ăn cho "đàng hoàng" một chút, k phải chỉ có cái miệng hay là được!

Comment

Originally posted by 11520026 View Post
                    Các bạn nên cân nhắc kỹ khi mua iPhone của ông này nha!
                    Mấy ngày trước mình có mua của ông này 1 cây 3GS, theo trên tip nói là bao test 3 ngày 1 đổi 1, bảo hành 1 tháng cũng như không 1 lỗi lầm nhỏ. Mình đặt hàng 1 iphone 3GS old boot, nhưng vì quá tin tưởng đều là dân CNTT và chung trường nên mình không test cẩn thận. Ông này nói cứ đem về test có lỗi lầm gì thì 1 đổi 1, kết quả đem về nhà là 1 chiếc 3GS new boot. Bực mình quá gọi đt thì ông ta cho ra các cuộc hẹn (3 lần thì phải), khi thời gian địa điểm đến thì chẳng thấy tin tức gì. Mấy lần sau mình nhắn tin, gọi điện thì không trả lời, không bắt máy.
                    Không dám nói là mình bị "lừa", nhưng mà đã là dân CNTT thì phải có "uy tín hàng đầu" và làm ăn cho "đàng hoàng" một chút, k phải chỉ có cái miệng hay là được!
                    New boot và old boot là sao bạn

Comment

bootrom đó anh! old bootrom có thể up bất kỳ phiên bản nào và jb, còn new bootrom thì k được

Comment

chết chết, khâu sau bán hàng phải tốt chứ, đâu phải khách hàng mua xong rồi là bỏ mặc vậy đâu, buôn bán mà để mang tiếng sau này khó lấy lại danh lắm ah:smile:

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X