Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin Dashboard USB 3G E173u-1 Mobifone

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin Dashboard USB 3G E173u-1 Mobifone

Tình hình là táy máy nghịch dại nên up nhầm dashboard cho USB 3G E173u-1 nên giờ không vào mạng được, tìm trên mạng thì không thấy dashboard của nó nên phải lên đây xin xỏ. Ai dùng USB 3G loại này cho mình xin Dashboard với nhé.
    Thanks

Ko cần phải up Dashboard đâu bạn chỉ cần kiếm cái usb khác lấy cái file ra đâu đó lưu rồi cài đặt thôi.Cồn nếu thích thì lấy cái coppy đó nạp cho cái usb thế là xong. Cái Dashboard ko ảnh hưởng gì đến k/n mạng nhé miễn là bạn có cài phần mềm dcom đúng bản e173u-1 là đc. Mấy cái dashboard đầy ra trên mạng ấy đây chỉ là nhác ko chịu tìm thôi.Mấy cái này mình đã vọc nhiều lần rồi nên pik chút chút
    Phú quý vinh hoa như ảo mộng
    Tiền tài danh vọng tựa phù du....

Comment

DashBoard được đóng gói trong cái file iso. Up nhầm là chép file iso kia vào cái gốc. Giờ đơn giản là tìm cái DashBoard cũ ghi vào lại thôi. Trên mạng nhiều mà bạn.
      Originally posted by corncob View Post
      Tình hình là táy máy nghịch dại nên up nhầm dashboard cho USB 3G E173u-1 nên giờ không vào mạng được, tìm trên mạng thì không thấy dashboard của nó nên phải lên đây xin xỏ. Ai dùng USB 3G loại này cho mình xin Dashboard với nhé.
      Thanks
      -------------------------------------
      Đời là bể khổ.
      Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
      ------------------------------------------------------------------------

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X