Announcement

Collapse
No announcement yet.

cho mình hỏi là bao giờ thì chính thức xong học kì 1 để sắp xếp mua vé về quê

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cho mình hỏi là bao giờ thì chính thức xong học kì 1 để sắp xếp mua vé về quê

Tình hình là mình K7 có học chung vs K8 2 môn nên phải ở lại thi vs K8 xong mới về... thấy trong cái chương trình đào tạo để 13 là kết thúc học kì 1... mak thấy nhìu bạn bên gruop K8 nói 23 27 thi xong gì đó... tình hình là chẳng bik sao... có ai bik cụ thể chính xác ngày kết thúc học kì này toàn bộ trường để đặt cái vé máy bay... chứ cứ thế này sợ ko còn vé để về :sosad:

theo như cái lịch là 20 mới bắt đầu thi á anh....27 thứ 2 là được nghỉ,nhưng theo em thì 25 là thứ 7 thì có lẽ là xong xuôi rồi.......em đặt vé trưa 25 nè daa mà sắp lịch môn cuối vào chiều 25 là em đi đời luôn :aboom:
    Designer and Photographer
    Contact me:
    0168 3 909 837 - 0905 39 49 95

Comment

cho mình xin cái link lịch đc ko bạn?

Comment

Originally posted by 12520485 View Post
        cho mình xin cái link lịch đc ko bạn?
        anh xem o ở link này thử nhé: http://daa.uit.edu.vn/sites/default/...-2014_ver5.pdf

Comment

Originally posted by 13520568 View Post
          anh xem o ở link này thử nhé: http://daa.uit.edu.vn/sites/default/...-2014_ver5.pdf
          ak cái này xem rồi... tưởng cụ thể hơn chứ h ko bik sao chứ tình hình là 26 âm lịch sạch vé máy bay rồi... quá nhọ :dribble: ko bik về bằng cái gì đây

Comment

Dạ Thưa
            Thầy -Cô có thể cho chúng em biết đây có phải là lịch cuối cùng và có điều chỉnh gì nữa không ạ. Do nhà xa nên em quan tâm để mua vé tàu về ạ
            Em cảm ơn

Comment

nghe phong phanh là chưa phải lịch cuối đâu anh....tại daa chưa xếp lịch thi học kỳ...nên cứ mua vé tàu,xe,máy bay...tầm từ 25-27 tết là chắc ăn nhất đó anh...về muộn tý cũng được....còn hơn mua sớm,rồi về trễ,mất toi cái vé.....mà trường mình cũng lạ.......không biết thông cảm cho sinh viên quê ở xa gì cả.........cứ im im,bao nhiêu cái topic hỏi rồi vẫn để đó..........có thầy toannv vào nói mấy câu,rồi nói chưa chắc chắn gì đó..........hầy,bên bk,tn thông báo hết rồi........bk còn có 300 vé về quê cho sinh viên miền trung nữa.........nghĩ mà buồn.........
              Designer and Photographer
              Contact me:
              0168 3 909 837 - 0905 39 49 95

Comment

nghe nói khoa học tự nhiên 15 nghỉ rồi, ))

Comment

trường mình 27 đc nghỉ là chắc xác định xuân nay con k về :v

Comment

Có vẻ khó nhỉ.Bây giờ thì vé tàu Tết đã hết, ngoại trừ vé ghế phụ đi 1 số tỉnh Nam Trung Bộ gần tp HCM. Không chừng mua vé xe cũng khó bởi ko rõ thời gian

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X