Announcement

Collapse
No announcement yet.

Loa loa loa loa : Các bạn UIT ơi - cùng tham gia săn học bổng tiếng Anh hấp dẫn nhe

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Loa loa loa loa : Các bạn UIT ơi - cùng tham gia săn học bổng tiếng Anh hấp dẫn nhe

Xin chào cả nhà, Hi! Language School là thành viên mới tham gia cộng đồng UIT của các bạn. Chúng tôi là tổ chức đào tạo và giáo dục chuyên về đào tạo tiếng Anh, hy vọng sẽ mang đến cho các bạn những kiến thức bổ ích, những mẫu chuyên vui, bài học thú vị về tiếng anh.

Chúc cả nhà UIT luôn vui vẻ.
    Học hết mình, chơi hết sức nhé.

Chào đại gia đình UIT nhé ^_^
    Last edited by BiThuDoan; 29-11-2011, 14:30.

Bonjour senorita

Is this yours : hi-language.com ? :-"

Miễn phí thi kìa các bạn, đăng ký ủng hộ đi
    Last edited by BiThuDoan; 29-11-2011, 17:47.

Comment

www.hi-language.com là trang web của bên mình đó, bạn cứ vào tham khảo nhé, có rất nhiều chương trình học tiếng Anh bổ ích dành cho các bạn. Cám ơn bạn đã quan tâm đến Hi! Language School nhé ^_^

Comment

Loa loa loa loa : Các bạn UIT ơi - cùng tham gia săn học bổng tiếng Anh hấp dẫn nhe

Các bạn có biết hiện nay tiếng Anh là một lợi thế với các sinh viên trong quá trình học tập tại trường và đặc biệt là một lợi thế cho quá trình phỏngvấn xin việc trong tương lai.

Để có một công việc tốt, mức lương ưng ý, ngoài kỹ năng, trình độ chuyên môn, nói tiếng Anh và biết tiếng Anh giỏi sẽ là một điều ấn tượng của bạn với các nhà tuyên dụng.

Hiểu rõ vấn đề đó, Hi! Language School đang triển khai chương trình Hi! Connect. Đây là chương trình thi thử tiếng Anh TOEIC theo chuẩn của viện khảo thí Hoa Kỳ để các bạn vừa có cơ hội tiếp cận với không khí thi thật vừa xác định chính xác trình độ tiếng Anh của mình và có những hướng đi đúng đăn trong việc học tiếng Anh.

Chương trình thi thử này sẽ mang đến cho các bạn những lợi ích sau:

1. Xác định đúng và chính xác trình độ tiếng Anh hiện tại của bản thân
        2. Được trải nghiệm không khí thi Quốc tế mà không tốn phí
        3. Được chính Giám đốc Đào tạo của Hi! Language School tư vấn trình độ tiếng Anh sau khi có kết quả và các phương pháp học tiếng Anh
        4. Và đặc biệt, với những nổ lực của các bạn trong kỳ thi này các bạn sẽ giúp bố mẹ tiết kiệm được một phần chi phí khi đăng ký học tại đây. Vì số điểm đạt được cáng cao thì các bạn sẽ nhận được học bổng với giá trị tương đương, với mỗi 50 điểm đạt được, bạn sẽ được Hi! Language School
        tặng 4% học phí.

Hãy cùng tham gia thi thử TOEIC và cùng Hi! Language School rinh học bổng, nhận quà cu-te nhé tại địa chỉ: số 09, Phan Kế Bính, P.Đa Kao, Q.1

Ngày thi thử gần nhất của chương trình Hi! Connect:

- Thứ Bảy, ngày 3/12/2011
        - Thứ Bảy, ngày 10/12/2011

Chi tiết, các bạn có thể tham khảo thêm tại website: http://www.hi-language.com/connect hoặc số ĐT: (08) 3910 3918

Chúc cộng đồng UIT sẽ có những trải nghiệm về việc học tiếng Anh nhe.
        Attached Files
        Last edited by BiThuDoan; 29-11-2011, 17:20.

Comment

nhanh tay săn học bổng nào các UIT-ers ơi ^_*

Comment

Cái này nghe hay quá mà sao không thấy để địa điểm thi là ở đâu hết vậy, huhu không biết thi ở chổ nào thì sao dám đăng ký chứ....
            Doan Duy
            Computer Engineering Department - University of Information Technology
            Email: duy.doan@icdrec.edu.vn or duyd020990@gmail.com

Comment

oh, sorry các bạn nhé, mình cũng đang thử là một UIT-ers khi đọc tin này nên cũng nôn nóng quá mà quên mất để lại địa chỉ.
              Bạn có thể đến địa chỉ: số 09 Phan Kế Bính, P.Đa Kao, Q.1 hoặc gọi số ĐT: (08) 3910 3918 để tham gia chương trình nhe.

Cám ơn bạn rất nhiều. ^_^

Comment

Loa loa loa: thêm một thông tin nóng hổi vừa thổi vừa đọc dành cho các UIT-ers đây. Đó lả sau khi kết thúc thi thử và nhận được kết quả của mình, các bạn sẽ nhậnđược giấy chứng nhận từ Hi! Language School chứng nhận về số điểm các bạn đã đạt được và số điểm này vẫn được quy đổi tương đương với bằng B, bằng C tiếng Anh tại Việt Nam đấy.

Woa thật là hấp dẫn quá đi. Nhanh tay đăng ký nhé các UIT-ers nhé

Comment

tuyệt vời,mà đi thi có cần mang theo giấy tờ gì k ấy nhỉ?1.gif

Comment

Quá đã, vừa đăng kí xong.

Comment

rất có ích. anh em chiến đê )

Comment

Hi! Language School cho mình hỏi nhé,
                        mà thứ 7 thi sáng hay chìu và mấy h bắt đầu thi.
                        Thanks )

Comment

Originally posted by 10520061 View Post
                          Hi! Language School cho mình hỏi nhé,
                          mà thứ 7 thi sáng hay chìu và mấy h bắt đầu thi.
                          Thanks )
                          Bạn cứ đăng ký đi rùi sẽ được gửi mail thông báo từ chị Ánh Tuyết mà. Theo như ngày 10/12 thì là vào buổi chiều, lúc 15h.
                          Doan Duy
                          Computer Engineering Department - University of Information Technology
                          Email: duy.doan@icdrec.edu.vn or duyd020990@gmail.com

Comment

mới đk xong.ngày 17 thi
                            Luôn vui cười đem niềm vui đến cho mọi người :byebye:

Comment

có anh em nào thi 5h ngày 10/12 không, báo danh để nên đó hỏi bài nào )

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X