Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mình định mua điện thoại xịn nhưng chưa biết chọn ĐT nào. Cần mọi người giúp đỡ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi 11520202 Xem bài viết
    Hôm qua mày đi xem Xperia Z sao rồi?
    Originally posted by 11520202 View Post
    T thấy cũng được nhưng t cần cân nhắc tìm hiểu những điện thoại khác nữa. 7 triệu đó là do tao tự làm ra nên t quí nó lắm không thể dùng bậy được sợ mua rồi hối hận
    cái nồi gì thế này h:
    Mobile Developer

Comment

Originally posted by 09520567 View Post
      cái nồi gì thế này h:
      Sao thế toàn mỹ? thì đi lựa thấy cũng đc nhưng để xem vài mẫu nữa r chọn lun

Comment

LG Optimus F7 hoặc LG Optimus GK :shock:
        Last edited by 12520909; 29-12-2013, 09:19.

Comment

chú 11520202 thik tự sướng quá nhỉ :shot:

Comment

Originally posted by 11520218 View Post
            chính xác samsung sóng tệ hại, lâu lâu lại mất sóng, xài lâu hay bị reset máy. Mình từng xài qua vài con galaxy Y, galaxy s3, galaxy trend, bệnh này là kinh niên của samsung.
            Dùng một con thấy nó tệ rồi còn dùng thêm lắm thế!

Comment

Originally posted by 09520712 View Post
              Dùng một con thấy nó tệ rồi còn dùng thêm lắm thế!
              xài nhiều con mới kết luận dc chứ, ai lại xài 1 dòng mà nói là cả cái hãng nó bị bao giờ ps:
              Gái có bồ như hoa có chủ:tire:
              Anh hùng thực thụ phải biết đánh chủ giựt hoa:love:

Comment

xài nhiều con mới kết luận dc chứ, ai lại xài 1 dòng mà nói là cả cái hãng nó bị bao giờ ps:
                "samsung sóng tệ hại, lâu lâu lại mất sóng, xài lâu hay bị reset máy." Bị nhiều lỗi nghiêm trọng vậy mà bạn vẫn dùng tới 3 con samsung, dũng cảm quá. Khâm phục thôi !

Comment

mua điện thoại xịn
                  mình thì mình nghĩ điện thoại 1280 là đủ rồi.
                  nếu bạn muốn học lập trình dt thì mua con thường thường dùng là được rồi. còn không có nhu cầu lập trình thì mua smartphone của không có hiệu quả gì nhiều cho việc học tập(mình đã xài 2 cái dt smartphone rồi) giờ mình đang xài 1 con nữa mà hầu như chả đụng tới nó ngoài việc debug cho app của mình.
                  mình vẫn thích 1280 thế là đủ đôi lời chia sẽ.
                  tiền dư thì đưa nhà xài không thì để đó tiết kiệm mốt sẽ có việc xài thôi...
                  hiện tại mình vẫn dùng 1280 cũng chả ai nói gì... ngta chê thì mặc người ta quan trọng là mình suy nghĩ thôi
                  AI là người đặt chân đầu tiên là Mặt Trăng ????
                  --> Ai cũng sẽ trả lời là Neil Armstrong
                  Vậy ai là người thứ 2 ????
                  ---> Không ai quan tâm cả
                  Bạn phải là người dẫn đầu. Không ai chú ý đến người thứ 2 cả !
                  Hãy học bằng cả trái tim, thành công sẽ theo đuổi bạn

Comment

"samsung sóng tệ hại, lâu lâu lại mất sóng, xài lâu hay bị reset máy." Bị nhiều lỗi nghiêm trọng vậy mà bạn vẫn dùng tới 3 con samsung, dũng cảm quá. Khâm phục thôi !
                    thím có hiểu tui nói gì ko zậy, ý tui là test 3 con khác nhau mới biết nó bị bệnh kinh niên, chứ ví dụ dòng này bị dòng kia ko bị thì sao.:shame:

Comment

thím có hiểu tui nói gì ko zậy, ý tui là test 3 con khác nhau mới biết nó bị bệnh kinh niên, chứ ví dụ dòng này bị dòng kia ko bị thì sao.:shame:
                      Thì bạn bảo đã dùng qua vài con samsung thấy nó bị lỗi mà vẫn xài, thì mình khâm phục bạn thôi chứ có nói gì đâu mà hiểu với không hiểu nhỉ. Với lại mình giới tính nam. Không biết bạn có biết đọc chữ k mà kêu mình là thím nhỉ

Comment

Thì bạn bảo đã dùng qua vài con samsung thấy nó bị lỗi mà vẫn xài, thì mình khâm phục bạn thôi chứ có nói gì đâu mà hiểu với không hiểu nhỉ. Với lại mình giới tính nam. Không biết bạn có biết đọc chữ k mà kêu mình là thím nhỉ
                        lạy hồn, tui có nói tui đang xài samsung bao giờ, làm ơn đọc lại các cmt nhé, tui chỉ nói là đã xài "qua" thôi chứ ko có nói là "đang" xài nha

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X