Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin mở lớp Game SE102 trong kì 1 năm học 2013-2014

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin mở lớp Game SE102 trong kì 1 năm học 2013-2014

ai định học Game kỳ sau thì vào đây đăng ký và kêu gọi mọi người đăng ký đi nhé!

Chắc các bạn không còn lạ gì với môn Game này nữa, vì vậy mình nghĩ số bạn còn nợ rất chi là nhiều và nhiều bạn năm cuối không ra trường đúng thời hạn vì môn này. các bạn ai có nhu cầu mở lớp Game học kỳ sau thì điền vào thông tin bên dưới nhé!

- Link đăng kí: https://docs.google.com/forms/d/14lQ...zZ7gPUeaXWLsAw

- Link kết quả: https://docs.google.com/spreadsheet/...=sharing#gid=0

- Hơn 30 người thì kí tên rồi lên phòng đào tạo xin. Chắc là được. Hiện được 26 bạn rồi

Được hơn 30 người rồi, chủ thớt tổ chức lên ký tên đi. Sửa cái tiêu đề lại là HK2 lun nha

Comment

Gửi lên phòng đào tạo đi hơn 30 người rồi đó

Comment

Originally posted by 09520427 View Post
        ai định học Game kỳ sau thì vào đây đăng ký và kêu gọi mọi người đăng ký đi nhé!

Chắc các bạn không còn lạ gì với môn Game này nữa, vì vậy mình nghĩ số bạn còn nợ rất chi là nhiều và nhiều bạn năm cuối không ra trường đúng thời hạn vì môn này. các bạn ai có nhu cầu mở lớp Game học kỳ sau thì điền vào thông tin bên dưới nhé!

- Link đăng kí: https://docs.google.com/forms/d/14lQ...zZ7gPUeaXWLsAw

- Link kết quả: https://docs.google.com/spreadsheet/...=sharing#gid=0

- Hơn 30 người thì kí tên rồi lên phòng đào tạo xin. Chắc là được. Hiện được 26 bạn rồi
        Originally posted by 09520334 View Post
        Được hơn 30 người rồi, chủ thớt tổ chức lên ký tên đi. Sửa cái tiêu đề lại là HK2 lun nha
        Originally posted by 09520447 View Post
        Gửi lên phòng đào tạo đi hơn 30 người rồi đó
        Thôi được rồi. mình sẽ xuất file mang đi in. ngày mai mình lên trường báo cáo môn chuyên đề của thầy Nguyên, có gì mọi người lên trường ký tên luôn nhé! nếu biết ai cũng đăng ký môn game này thì thông báo hộ mình luôn
        -----------------------------
        Mai Văn Khải
        Software Engineering, University Information of Technology
        a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

Chiều nay và sáng mai mình sẽ lên trường. dự là sẽ ngồi ở sảnh tầng 3 tòa C chờ mọi người ký tên nhé!
          thời gian đang rất gấp do thời gian đăng ký và hiệu chỉnh học phần sắp kết thúc, mong các bạn lên ký tên sớm nhé!

P/s: Không biết thủ tục xin mở lớp gồm những gì nhỉ? có phải viết đơn từ gì nữa không?
          Last edited by 09520133; 27-02-2014, 19:05.
          Mai Văn Khải

Comment

UPpppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
            Mai Văn Khải

Comment

Chào bác chủ top, bác pm cho em xin số đt hoặc yahoo em hỏi chút được ko ạ, thanks bác

Comment

Kỳ này khoa mở thêm môn thiết kế game, môn game này học thay thế môn "Nhập môn phát triển game" dc ko nhỉ?

Comment

Lên nào, không biết tình hình môn này ra sao rồi, mọi người cố găng đăng ký đủ 30 người nha

Comment

Originally posted by 09520133 View Post
                    Thôi được rồi. mình sẽ xuất file mang đi in. ngày mai mình lên trường báo cáo môn chuyên đề của thầy Nguyên, có gì mọi người lên trường ký tên luôn nhé! nếu biết ai cũng đăng ký môn game này thì thông báo hộ mình luôn
                    Anh đã nộp danh sách chưa ạ, giờ em muốn đăng kí thêm được ko anh
                    Luôn vui cười đem niềm vui đến cho mọi người :byebye:

Comment

Mình nộp danh sách rồi nhé! mấy ngày nay sao không reply đc cái topic này. hic
                      Mai Văn Khải

Comment

Ai học có thể lên PĐT xin cái giấy hiệu chỉnh đăng ký học phần, trong đó có phần đăng ký thêm môn học thì điền vào với thông tin như sau:
                        MãMH SE102 Lớp SE102.E21 Môn Nhập môn phát triển game
                        MãMH SE102.E23 Lớp SE102.E21.1 Môn Nhập môn phát triển game (TH - HT2)

Comment

Ai học có thể lên PĐT xin cái giấy hiệu chỉnh đăng ký học phần, trong đó có phần đăng ký thêm môn học thì điền vào với thông tin như sau:
                          MãMH SE102 Lớp SE102.E21 Môn Nhập môn phát triển game
                          MãMH SE102.E23 Lớp SE102.E21.1 Môn Nhập môn phát triển game (TH - HT2)
                          đấy là những người chưa đăng ký trong danh sách đúng không? còn những người đăng ký rồi thì chắc có sẵn trong đó rồi chứ chi nữa
                          36 người đăng ký nhé!
                          Mai Văn Khải

Comment

Originally posted by 09520133 View Post
                            đấy là những người chưa đăng ký trong danh sách đúng không? còn những người đăng ký rồi thì chắc có sẵn trong đó rồi chứ chi nữa
                            36 người đăng ký nhé!
                            đăng ký càng full thì càng dễ đc mở lớp , kỳ sau ko mở chắc bị chậm mất

Comment

đăng ký càng full thì càng dễ đc mở lớp , kỳ sau ko mở chắc bị chậm mất
                              ừ. không biết kết quả thế nào nữa. haizzzz
                              Mai Văn Khải

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X