Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cần bán Acc Megupload Lifetime Platinum

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cần bán Acc Megupload Lifetime Platinum

Lợi ịch của MegaUpload Platinum:
    Ưu tiên và băng thông tải xuống lớn nhất, không giới hạn tải xuống (không giới hạn theo ngày, không còn bực mình vì thông điệp “Vượt quá giới hạn tải xuống”), không phải chờ đợi để tải xuống, tải xuống trực tiếp, truy cập các file lớn hơn 1024 megabyes, thời gian lưu trữ file không hạn chế cho tới khi tình trạng trả phí của bạn còn hiệu lực, tăng mạnh danh mục file của bạn và nhiều tính năng khác.
    Đối với các uploader thì có thể sử dụng tính năng remote của MegaUpload, cũng khá là tốt, có điều so với RapidShare thì tệ thôi

Lợi ịch của MegaUpload Lifetime Platinum:
    Mọi tính năng của MegaUpload Platinum + được sử dụng trọn đời + x2 point khi người khác download file bạn up lên

Vì sao nên mua MegaUpload Lifetime Platinum:
    Xài được trọn đời, file up lên không bị xóa cho tới ngày MegaUpload đóng cửa (nhiều người xài megaupload lifetime chỉ vì dzụ không xóa file trọn đời á )
    Đầu tư chỉ một lần nhưng xài được mãi mãi, rất đáng

Do không có nhu cầu sử dụng nên mình cần thanh lý acc Megaupload Lifetime
    Giá cho em nó ra đi là 80$!

Last edited by 10520291; 07-12-2011, 11:22.

hic, nhìn cái acc mà hấp dẫn quá, nhưng mà con số nằm kế bên $ càng hấp dẫn hơn.

Comment

Up phát

Comment

hey. cái này mà cũng mang ra bán đc sao nhỉ. em thấy trên các 4rum người ta share nhiều vô số. ko những chỉ megashare mà còn fshare, 4share, megaupload, FileSonic,Wupload , Up.4share.vn , Megaupload, Oron, Fileserve, ... còn nhiều quá mà ko nhớ hết vì e chỉ mới có xài vài host thông dụng để down thui
        Người Đến Người Đi và bỏ lại
        Một nỗi buồn nơi giữa trái tim tôi
        GhostFriends

Comment

Originally posted by 11520456 View Post
          hey. cái này mà cũng mang ra bán đc sao nhỉ. em thấy trên các 4rum người ta share nhiều vô số. ko những chỉ megashare mà còn fshare, 4share, megaupload, FileSonic,Wupload , Up.4share.vn , Megaupload, Oron, Fileserve, ... còn nhiều quá mà ko nhớ hết vì e chỉ mới có xài vài host thông dụng để down thui
          Bạn không đọc kĩ cái tiêu đề topic à?
          Không thấy đây là loại acc gì của megaupload hả? Đây là acc forever, never expired của megaupload, tức là không bao giờ hết hạn sử dụng (trừ trường hợp em này đóng cửa). Giá em này chính xác là 200 USD
          Thử hỏi coi có forum nào share acc này đâu? Cho dù là có thì với tính chất public của nó thì chỉ dùng 1 thời gian ngắn là die thôi.
          Với lại trên các forum đó, mấy acc được share toàn được mua bằng CC chùa hoặc CC hack được thôi, việc tồn tại của nó thì tự hiểu.
          PS: không biết chủ thớt mua acc này bằng cc có xuất xứ rõ ràng hay cc chùa đây? Nếu là cc chùa thì không ai dám mua đâu.

Comment

Originally posted by 11520456 View Post
            Hàng share hay " trục trặc" lắm
            Nhân tiện lúc chưa bán dc chủ thớt cho tớ mượn xài cái =))

Comment

Originally posted by 10520541 View Post
              Hàng share hay " trục trặc" lắm
              Nhân tiện lúc chưa bán dc chủ thớt cho tớ mượn xài cái =))
              Câu trên nói hay vậy mà câu dưới sao đối lập hoàn toàn vậy???

Comment

Originally posted by 08520348 View Post
                Câu trên nói hay vậy mà câu dưới sao đối lập hoàn toàn vậy???
                Hàng này hàng sell mà anh

Comment

Originally posted by 10520541 View Post
                  Hàng này hàng sell mà anh
                  Biết là hàng "sell" rồi thì sao em còn "borrow" nó nữa?

Comment

Originally posted by 08520348 View Post
                    Biết là hàng "sell" rồi thì sao em còn "borrow" nó nữa?
                    Ahh thì ra là zụ này, e giỡn cho zui chứ hok có nhu cầu mấy cái acc này

Comment

Đã bán acc 2006 Thanks all
                      P/S: Còn 1 acc 08/2011 Lifetime! Bác nào mua PM nhé

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X