Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chán với forum !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Admin View Post
    Như mình đã nói, mình không rõ bài viết của bạn như thế nào để xét lại xem nó có spam hay không, nhưng theo lời bạn tường thuật lại thì câu "sao nó rẻ vậy" + thông tin laptop + "thường là kèm theo link tới site bán" thì rất giống mấy con bot, nên bị ban là điều hiển nhiên.
    Diễn đàn là nơi thảo luận, xét bạn đăng một topic như vậy ai vào đọc cũng sẽ đi ra, chả buồn reply gì cho topic đó => tương đương topic spam, khá giống mấy con bot yahoo "Cái gì hay vậy nhỉ + link". Nếu bạn post bài kèm thêm "mình nghĩ vì bảo hành nó thế này... cấu hình sử dụng chip cũ thế này... thiết kế không đẹp.... hàng xách tay..." thì sẽ có nhiều comment góp ý hơn.

Còn bạn thắc mắc về QUYỀN của BQT thì bạn cứ ngày ngồi xóa 20-30 cái topic spam là hiểu ngay. BQT đã quán triệt tư tưởng spam bot = xóa + ban nick tại chỗ không cần xét. Nếu cứ mỗi con lại ngồi dò IP, xem log hoạt động, xem thông tin cá nhân... rồi thông báo xóa,ban nick thì không ai rảnh đâu.

Bị xóa bài và ban nick với lý do spam bot thì bạn xem thử mình đăng bài như thế nào, và có đăng bài cho ai đọc hay không hay là mình tự đăng tự hiểu tự đọc theo lối vô thưởng vô phạt.
    Chẳng lẽ admin mà cũng không biết cách xem lại những bài viết bị xóa !!!

Đúng là hết thuốc cho forum và mấy anh QTV

Vĩnh biệt cái forum này, chúc BQT có một ngày thông minh để phát triển hơn !!

Comment

uhm pjpj chú :-h spam nữa bị ban lại cũng mệt =))
      Be different and always different
      http://archlinuxvn.org/
      http://theslinux.org
      http://lab.infosec.xyz

Comment

Originally posted by error2 View Post
        Chẳng lẽ admin mà cũng không biết cách xem lại những bài viết bị xóa !!!

Đúng là hết thuốc cho forum và mấy anh QTV

Vĩnh biệt cái forum này, chúc BQT có một ngày thông minh để phát triển hơn !!
        Bot spam thì thường là bị xóa vĩnh viễn.
        Và từ đầu topic tới giờ bạn không có nhắc tới bài bạn bị xóa nằm trong chuyên mục nào hoặc reply lại topic nào, nick bị ban là gì thì mình cũng không thể ngồi đọc lại từng topic bán laptop/review laptop hoặc dò lại từng forum thảo luận để xem được.
        Bạn nên đặt mình vào trường hợp của người khác chứ đừng đứng ở lập trường của mình mà phán xét người khác. BQT cũng không phải là thánh hay gì để biết hết 100% về forum cả ngàn topic/thành viên được.

Comment

bạn có phải là đàn ông không vậy! Cách xử sự của bạn hơi quá rồi đấy! Không biết đúng sai thế nào chứ mình thấy cách hành xử của bạn là sai đấy!
          :shot:

Comment

Bí thư mà ăn nói như.......... vậy
            Đây không phải em đăng quảng cáo, quyền trên forum mà to tát à, lấy quyền trên đây mà không rõ ràng , không lý do chính đáng thì ra ngoài, hoặc cũng bị member coi như.....!!
            chú này chán sống thật rồi, giám gây sự với cả thầy à
            Tạm biệt :byebye: :byebye: :byebye:

Comment

Originally posted by 10520049 View Post
              chú này chán sống thật rồi, giám gây sự với cả thầy à
              Oái, chết cha, là thầy á.....................

Comment

Đây không phải em đăng quảng cáo, quyền trên forum mà to tát à, lấy quyền trên đây mà không rõ ràng , không lý do chính đáng thì ra ngoài, hoặc cũng bị member coi như.....!!
                Mem này bị ban nick là xứng đáng rồi. Diễn đàn cũng nên thanh lọc những thành phần ăn nói không có khuôn phép như vậy

Comment

Chủ yếu ở cái thái độ, thái độ đó của bạn thì band cũng đáng
                  -----------------------------
                  Mai Văn Khải
                  Software Engineering, University Information of Technology
                  a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

Oái, chết cha, là thầy á.....................
                    Này bạn ơi, trước tiên bạn hãy xem xét lại vấn đề đã, không nên vì quá nóng giận mà làm cho mọi chuyện ngày càng thêm khó xử.
                    Như những gì mà bạn đã thắc mắc tại sao lại bị ban nick, thì đã được BQT giải thích rõ ràng rồi, mình đã từng bị ban vì lý do này, và mình đã chấp nhận vì đã vi phạm nội quy của forum, nên mình nghĩ nếu đã làm sai thì mình nhận lỗi và sửa lỗi thôi không có vấn đề gì khó khăn cả.
                    Còn việc đăng quảng cáo hay không đó là quyền của BQT, chúng ta không thể xen vào được.

Cuối cùng, mình khuyên bạn nên suy nghĩ thật kĩ lại vấn đề này và có hướng đi tích cực hơn để mọi chuyện sớm kết thúc.

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X