Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mọi người tư vấn giúp em với :)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Tâm sự] Mọi người tư vấn giúp em với :)

Chào mọi người, năm nay em định thi vào UIT nhưng em vẫn phân vân việc chọn ngành cho mình.
    Ước mơ của em là trở thành một kỹ sư lập trình và bảo mật ( Em không biết như thế có đúng không :beauty: ), hay đại khái là em muốn học về bảo mật.
    Em thấy UIT có ngành An Toàn Và An Ninh Thông Tin, nhưng nghe nói điểm hơi bị cao.

Câu hỏi của em là:
    1. Muốn thực hiện ước mơ của mình, em nên theo học ngành nào ạ?
    2. Nếu em đăng ký ngành An Ninh Thông Tin (D480105), nhưng không đủ điểm, mà chỉ đủ điểm cho các ngành khác thì em có được nhận vào học không?
    3. Nếu em đăng ký ngành Kỹ thuật máy tính (D520214), nhưng kết quả thi của em cao :brick: và đủ điểm vào ngành An Ninh Thông Tin, thì nếu em muốn xin vào ngành An Ninh Thông Tin (D480105) có được không ạ?

Em xin cảm ơn mọi người :byebye:

Ad đừng xóa bài của em nhé, tại box Tư vấn tuyển sinh em không post bài được nên phải post tạm vào đây
    Last edited by Pilzer; 03-02-2014, 01:11. Reason: Sai chính tả (ngại quá :) )

Em cảm ơn anh 10520638 rất nhiều vì đã gỡ rối giúp em ạ. Tiện đây anh cho em hỏi cái này với:
    - Nếu em đăng ký ngành An Ninh Thông Tin (D480105) nhưng chỉ đủ điểm ngành Mạng máy tính & truyền thông (D480102) thì em cần làm những thủ tục gì để đăng ký ngành Mạng máy tính & truyền thông (D480102) ạ?
    - Anh học chuyên ngành gì trong ngành Mạng máy tính & truyền thông ạ? :smile:

P/s: Em còn nhiều câu hỏi nữa mà không biết trình bày thế nào :sweat:, khi nào em lại nhắn tin hỏi anh nhé Chúc anh năm mới vui vẻ

Tại vì em không gửi tin nhắn được nên phải viết tạm vào đây :shy:

Comment

LHQC

Collapse
    Working...
    X