Announcement

Collapse
No announcement yet.

KMS Technology Tuyển Java Fresher

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• KMS Technology Tuyển Java Fresher

Qualifications:

Not required working experience
    Good English skills
    Good Academic record
    Good background
    Innovative spirit
    Dedication
    Commitment to excellence and self-improvement

Các bạn có nhu cầu vui lòng gửi Cv + Bảng điểm về career@kms-technology.com.
    Mọi thắc mắc các bạn có thể trao đổi tại thread này hoặc sdt: 3811 9977

Thanks,
    KMS Recruitment Team
    KMS Career: http://kms-technology.com/b/careers/

Mình thấy bên website KMS có thông báo về chương trình "KMS Young Talents Program QA/.NET/ JAVA". Mình muốn hỏi đây là 1 chương trình đào tạo của công ty KMS dành cho sinh viên hay sao? Và nếu muốn tham gia chương trình này thì có cần trải qua các vòng test và phỏng vấn?

Comment

KMSRecruitment có thể giúp mình giải đáp thắc mắc được không ?

Comment

KMSRecruitment cho mình hỏi là khả năng tiếng Anh của mình là đọc hiểu tài liệu tốt, nhưng giao tiếp chỉ ở mức cơ bản, vậy mình có cơ hội không :sad:

Comment

Originally posted by 10520566 View Post
          KMSRecruitment cho mình hỏi là khả năng tiếng Anh của mình là đọc hiểu tài liệu tốt, nhưng giao tiếp chỉ ở mức cơ bản, vậy mình có cơ hội không :sad:
          Mình với bạn chung hoàn cảnh rồi, không biết có cơ hội không cứ gửi thử email xem sao.

Comment

Originally posted by powerworm View Post
            Mình thấy bên website KMS có thông báo về chương trình "KMS Young Talents Program QA/.NET/ JAVA". Mình muốn hỏi đây là 1 chương trình đào tạo của công ty KMS dành cho sinh viên hay sao? Và nếu muốn tham gia chương trình này thì có cần trải qua các vòng test và phỏng vấn?
            @ powerworm

Cảm ơn bạn Power đã quan tâm tới vị trí tuyển dụng của KMS và xin lỗi vì không thể trả lời thắc mắc của bạn sớm hơn được!

KMS Young Talent là chương trình của KMS dành cho các bạn sinh viên mới ra trường. Mục tiêu của chương trình là cung cấp thêm những cơ hội nghề nghiệp cho các bạn sinh viên mới ra trường, cũng như là để tuyển dụng được những nhân viên trẻ, đào tạo trở thành lớp kế cận tiềm năng của KMS. Quy trình tuyển dụng của chương trình này gồm 2 phần: 1 bài test và 1 phần thuyết trình khoảng 15 phút.

Để tham gia chương trình này bạn Power vui lòng gửi CV và bảng điểm về cho bên mình qua địa chỉ email là career@kms-technology.com

Comment

Originally posted by ilovegoo View Post
              Mình với bạn chung hoàn cảnh rồi, không biết có cơ hội không cứ gửi thử email xem sao.
              [MENTION=9296]10520566[/MENTION] và ilovegoo

Cảm ơn hai bạn đã quan tâm tới vị trí tuyển dụng của KMS! Tiếng Anh luôn là một trong những yếu tố cần thiết đối với các công ty về IT, đặc biệt là các công ty chuyên về Outsourcing với 100% khách hàng đến từ Mỹ như KMS. Hiện tại, hai bạn có khả năng đọc hiểu tài liệu tốt thì tin chắc rằng, chỉ cần dành thêm thời gian ôn luyện nữa là mình sẽ dần cải thiện được thôi. Vì vậy, các bạn hãy đừng ngần ngại apply vào KMS nhé!

Cuối cùng, có một chia sẻ nhỏ là chương trình KMS Young Talent sẽ được đổi tên thành Launch Program, để mang tới cảm giác gần gũi hơn cho các bạn ứng viên của KMS. Team sẽ sửa các thread mà mình đã post trước đây cho đồng bộ.

Một số thông điệp Launch hướng đến:

L – Learning solid knowledge, all things software development
              A – Advancing to truly become experts in software industry
              U – Uplifting yourself to the next level in career
              N – Navigating through different challenges
              C – Confidence for your future
              H – Happiness is the ultimate goal

Một lần nữa cám ơn các bạn đã quan tâm!
              KMS Recruitment Team
              Last edited by KMS Recruitment; 19-02-2014, 12:00.

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X