Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tuyển vị trí lập trình Web, mobile chính thức-không kinh nghiệm và vị trí thực tập

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tuyển vị trí lập trình Web, mobile chính thức-không kinh nghiệm và vị trí thực tập

Chào các em,

Công ty Bee Sight Soft, 31/16 Pham Phu Thu, Tan Binh Dist, HCMC, Vietnam cần tuyển 2 vị trí chính thức sau (ưu tiên có sự giới thiệu từ trường):

- Web developer (PHP, NodeJS)

- Mobile developer ( Android, iOS, C#)

Do vị trí fresher, nên yêu cầu không có nhiều, chỉ yêu cầu nộp theo CV và bảng điểm về email hr@beesightsoft.com

Ngoài ra, công ty cũng nhận 1 vị trí thực tập ( phụ cấp tiền xăng 2M/tháng).

Tùy theo sinh viên muốn làm theo công việc nào thì công ty sẽ thu xếp cho làm theo công việc đó.

Chúc các em thành công,
    Trí Dũng

Cảm ơn thầy rất nhiều mong nhận được nhiều tin giống như thế này...:shy:

Comment

Originally posted by 09520044 View Post
      Cảm ơn thầy rất nhiều mong nhận được nhiều tin giống như thế này...:shy:
      Mong sao các em đi làm không làm mất mặt các thầy là được!

Thân ái,
      Trí Dũng

Comment

Thầy cho em hỏi nộp CV tiếng Việt hay tiếng Anh?

Comment

Thầy cho em hỏi ! Làm sao để được trường mình giới thiệu lúc đi xin việc ?

Comment

Originally posted by 09520254 View Post
            Thầy cho em hỏi nộp CV tiếng Việt hay tiếng Anh?
            Originally posted by 12520544 View Post
            Thầy cho em hỏi ! Làm sao để được trường mình giới thiệu lúc đi xin việc ?
            Chào các em,

Thường khi dùng chữ CV thì hàm ý là chỉ tới CV bằng tiếng Anh hoặc ít nhất thì cũng theo mẫu như các CV tiếng Anh mô tả về kinh nghiệm, kiến thức của cá nhân ứng viên chứ ít ai lại dùng chữ CV mà chỉ sơ yếu lí lịch mang tính chất theo dõi các mối quan hệ cá nhân như các giấy tờ nộp cho cơ quan công quyền cả.

Nói là trường giới thiệu là nói ngắn gọn thôi, đúng ra là cần thầy cô nào của trường đứng ra giới thiệu. Nếu muốn được giới thiệu thì em gửi CV của em cho tôi xem và có thể tôi phải nói chuyện với em trước để biết em như thế nào, kiến thức cũng như thái độ ra sao thì tôi mới dám giới thiệu chứ. Còn nếu em có quen thầy/cô nào khác biết công ty này thì em cũng có thể nhờ các thầy cô đó.

Thân ái,
            Trí Dũng

Comment

up lên cho các bạn tìm việc nè! 1 vote cho thầy Dũng quá nhiệt tình...:kiss:

Comment

Chào các em,

Hiện nay bên BeeSightSoft đã nhận đủ vị trí thực tập nhưng vẫn chưa tuyển được vị trí chính thức nên nếu các em biết bạn bè, anh chị, người quen nào đã tốt nghiệp và có năng lực thì giới thiệu cho họ nhé.

Thân ái,
                Trí Dũng

Comment

Originally posted by 08520293
                  Em biết PHP, C#, nhưng lâu quá không lập trình trên những ngôn ngữ này, thì có cơ hội vào làm không thưa thầy, em đã tốt nghiệp rồi ạ, em yêu thích C++, nên đang ôn để đi làm về mảng này, nhưng hiện vẫn chưa có việc làm.

Cảm ơn Thầy đã giới thiệu cho tụi em.
                  C# mảng mobile là lập trình windows phone đó anh ơi
                  Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
                  http://gabrielbl.com

Comment

e mới tham gia diễn đàn và đọc đc bài viết này, e biết lập trình web (PHP) và biết SEO website nữa, chỗ thầy còn nhận thực tập k ạ

Comment

Originally posted by tinhngan View Post
                      e mới tham gia diễn đàn và đọc đc bài viết này, e biết lập trình web (PHP) và biết SEO website nữa, chỗ thầy còn nhận thực tập k ạ
                      Không em ạ

Comment

Originally posted by 08520293
                        Em biết PHP, C#, nhưng lâu quá không lập trình trên những ngôn ngữ này, thì có cơ hội vào làm không thưa thầy, em đã tốt nghiệp rồi ạ, em yêu thích C++, nên đang ôn để đi làm về mảng này, nhưng hiện vẫn chưa có việc làm.

Cảm ơn Thầy đã giới thiệu cho tụi em.
                        Chào em,

Em gửi CV và bảng điểm qua email cho tôi xem trước xem khả năng của em thế nào đã.

Thân ái,
                        Trí Dũng

Comment

Originally posted by tinhngan View Post
                          Chào em,

Em có thể tự xin việc tại công ty này nếu có khả năng. Còn việc giới thiệu thì vì em không phải là sinh viên của trường nên tôi không có cơ sở gì để giới thiệu cả.

Thân ái,
                          Trí Dũng

Comment

LHQC

Collapse
                          Working...
                          X