Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dạ tiệc cuối năm

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

phải lôi kéo anh em họ hang bà kon lối xóm UIT đi thôi!
    --Sống trên đời sống cần có một tấm lònG--
    ->Live->learn->Live->

Comment

Originally posted by 09520354 View Post
      chương trình này có công văn gửi Đoàn trường chưa nhier??
      hj bạn chương trình này là của CLB SỰ KIỆN-KỸ NĂNG trực thuộc TRUNG TÂM HỖ TRỢ SINH VIÊN tpHCM bạn à !
      bạn xem ở đây để biết rõ hơn nhé http://hotrosinhvien.vn/index.php?o=...36&menuid=6036

Originally posted by 08520348 View Post
      Cái hội quán sinh viên này có phải cái hội quán ở làng sinh viên không hay chỗ xa xôi nào đó?
      hj bạn ! hội quán sinh viên này nằm trong làng đại học mình luôn đó bạn ^^ nó nằm gần Bách Khoa computer và TT.HỖ TRỢ SINH VIÊN Tp.HCM CS2 đó bạn ^^

Comment

Originally posted by EVENT & SOFT SKILLS View Post
        hj bạn ! hội quán sinh viên này nằm trong làng đại học mình luôn đó bạn ^^ nó nằm gần Bách Khoa computer và TT.HỖ TRỢ SINH VIÊN Tp.HCM CS2 đó bạn ^^
        Nếu vậy thì sao nó có thể chứa đủ 100 mạng vô đó được chứ? Vả lại chỗ hôi quán đó cũng không có rào chắn gì cả. Nếu ai đó có ý lẻn vô thì sao kiểm soát được đây?

Comment

bác Thành có tính đi ko mà chém gió thế hê hê!?
          Nếu vậy thì sao nó có thể chứa đủ 100 mạng vô đó được chứ? Vả lại chỗ hôi quán đó cũng không có rào chắn gì cả. Nếu ai đó có ý lẻn vô thì sao kiểm soát được đây?

Comment

hj bạn ! bên mình CLB mình đã tính toán về số lượng chỗ và kể cả trường hợp bạn vừa nêu rồi hj ^^
            cảm ơn bạn vì đã góp ý cho chương trình !

Comment

Originally posted by 08520341 View Post
              bác Thành có tính đi ko mà chém gió thế hê hê!?
              Âm mưu thôi, để mai lên vận động anh em mua vé bữa đó lên quậy.

Comment

^^ bạn nào có bạn gái or bạn trai thì dẫn đi luôn nha ^^
                Vì hôm đó có tiết mục khiêu vũ ! hj các bạn sẽ được bên CLB khiêu vũ hướng dẫn vài điệu cơ bản đấy ^^
                ai chưa có thì hôm đó đi tìm 1 nửa của mình luôn hj
                Last edited by EVENT & SOFT SKILLS; 15-12-2011, 12:16.

Comment

Zz! Luôn thể kiếm luôn nhỉ! Mối tình một đêm!@@
                  :shot:

Comment

ola đăng kí 1 vé ùi hjhj bà coan MMT có ai đi với mình ko ??

Comment

các bạn ơi! nhanh tay lên nào, đừng chần chừ nữa, số lượng vé chỉ còn 10 thôi!^^

Comment

Originally posted by 11520688 View Post
                        ola đăng kí 1 vé ùi hjhj bà coan MMT có ai đi với mình ko ??
                        Thằng này lại chém gió!@@
                        :shot:

Comment

Các bạn ơi!!!!chắc các bạn, ai cũng có trên tay một tấm vé rồi phải không nào???!!!^^
                          Và mình cũng xin được thông báo là: hiện tại, ĐÃ HẾT VÉ!!!^^
                          Hẹn gặp tất cả các bạn vào tối CN! (nhớ đến đúng giờ bạn nhaz!)thân ái!!!

Comment

Các bạn ơi!!!!chắc các bạn, ai cũng có trên tay một tấm vé rồi phải không nào???!!!^^
                            Và mình cũng xin được thông báo là: hiện tại, ĐÃ HẾT VÉ!!!^^
                            Hẹn gặp tất cả các bạn vào tối CN! (nhớ đến đúng giờ bạn nhaz!)thân ái!!!

Comment

xong!....THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP!!!!
                              cảm ơn tất cả....
                              mọi người lưu ý! cập nhập page liên tục để có thể nhận được hình của mình nhaz!!!^^

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X