Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mục giải đáp thắc mắc cho thí sinh

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mục giải đáp thắc mắc cho thí sinh

Nhằm tạo điều kiện tốt nhất cho các thí sinh trong kì thi tuyển sinh năm 2011. Chúng tôi, những chiến sỹ tình nguyện của chương trình TSMT nói riêng, cùng toàn thể sinh viên trường ĐH Công Nghệ Thông Tin sẽ cung cấp các thông tin và cố gắng giải đáp nhanh nhất các thắc mắc của "Sĩ tử" tham gia kì thi tuyển sinh 2011.
    Thân ái.
    Ban tổ chức chiến dịch TSMT
    Hotline:
    - Trịnh Hồng Trường - Phụ trách Tân Bình: 0905025035
    - Mai Thị Bích Thảo - Phụ trách Diên Hồng: 01689904967
    - Nguyễn Minh Tân - Phụ trách chung: 01689941150
    Email:

Cho em hỏi là khi nào có điểm chuẩn từng ngành ợ Và liệu năm nay có giảm ko ạ
    À tiện thể ai share giúp em tổng thí sinh đỗ NV1 năm 2010 của trường ta đc ko ạ
    Tks 4 reading

Comment

Originally posted by KjdWizard View Post
      Cho em hỏi là khi nào có điểm chuẩn từng ngành ợ Và liệu năm nay có giảm ko ạ
      À tiện thể ai share giúp em tổng thí sinh đỗ NV1 năm 2010 của trường ta đc ko ạ
      Tks 4 reading
      Chắc phải chờ có điểm sàn quá, năm nay đề thi khó quá nên điểm hơi khó đoán đa

Comment

Hic có ai quen mấy thầy hỏi giúp em vs ợ, em đc 15,5 (đã cộng), đang lo quá @@ Ko giảm điểm là bay

Comment

Hic có ai quen mấy thầy hỏi giúp em vs ợ, em đc 15,5 (đã cộng), đang lo quá @@ Ko giảm điểm là bay
          Từ từ rồi biết, đợi thông tin chính thức không hay hơn là cứ phải phập phồng với mấy cái tin vịt àh.

Comment

Không ai biết đâu em ạ

Comment

UHm có thể đậu, nhưng đậu đọt cây =))
              Nhật mộ hương quan hà xứ thị
              Yên ba giang thượng sử nhân sầu
              Thôi Hiệu

Comment

Originally posted by 09520134 View Post
                Từ từ rồi biết, đợi thông tin chính thức không hay hơn là cứ phải phập phồng với mấy cái tin vịt àh.
                Vâng, có lẽ nên như vậy

Originally posted by 06520406 View Post
                UHm có thể đậu, nhưng đậu đọt cây =))
                Hi vọng thôi mà

Comment

chắc năm nay lấy 15.5 thấp nhất đó.
                  với lại tuyển nv2 nữa
                  Tôi đã chọn và tôi sẽ đi bằng mọi cách.

Comment

chúc mừng bạn, bạn đậu rồi đó, đậu ngành nào thì mình ko biết

Comment

Originally posted by 08520164 View Post
                      chúc mừng bạn, bạn đậu rồi đó, đậu ngành nào thì mình ko biết
                      Tks a , em đang cầu nguyện ở nhà đây Em thi 1A: KHMT, 1B: KTMT ạ

Comment

Mình thì 16.5 bên Mạng Máy Tính, năm rồi lấy 17đ năm nay mà 17 chắc đập đầu mà chết quá....
                        Khi nào trường mới có điểm chuẩn nhĩ, sáng nay mới đi ngang qua trường. Trường đang xây nên nhìn không được đẹp cho lắm....
                        Giờ chỉ biết ngồi cầu nguyện thôi...
                        MMT06 - 11520114 - Y!M: vip.biboo
                        • Facebook:
                          Zing me: -

Comment

Điểm chuẩn nè em http://tuoitre.vn/Tuyensinh/Tuyen-si...tuyen-NV2.html
                          :happy:SỐNG TRONG MÁI NHÀ UIT, BẠN HÃY NHỚ :happy:
                          1. Chấp hành pháp luật, tuân thủ nội quy; 2. Tích cực học tập, chủ động nghiên cứu
                          3. Đi học đúng giờ, trang phục lịch sự; 4. Nhớ xếp hàng và đừng chen lấn
                          5. Sống có trách nhiệm và biết sẻ chia; 6. Giữ gìn tài sản chung như tài sản của chính bạn
                          7. Sử dụng tài sản, thời gian hiệu quả; 8. Khiêm tốn, lễ phép, hòa nhã, thân thiện
                          9. Không xả rác để không nhặt rác; 10. Văn minh, lịch sự dù trên lớp học, diễn đàn hay mạng xã hội

Comment

Cho em hỏi điểm này có bao gồm điểm ưu tiên chưa thầy? Có danh sách trúng tuyển chưa thầy?
                            • Facebook:

Comment

Thầy cho em hỏi:
                              Em thi ngành 145 - Mạng Máy tính và truyền thông, em thi được có 15,5đ thôi nhưng ngành lấy điểm chuẩn 16đ.
                              Em thuộc KV2-NT vậy thì em có trúng tuyển không?
                              Còn NV1-B em chọn 2 ngành Hệ thống thông tin và Kỹ thuật máy tính, 2 ngành này 15đ. Vậy liệu nếu em không trúng NV1 có được xét xuống NV1B của trường hay không?
                              • Facebook:

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X