Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mục giải đáp thắc mắc cho thí sinh

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Các điểm chuẩn trên là điểm chuẩn dành cho học sinh phổ thông – khu vực 3
    Các bạn ở các KV khác thì được cộng điểm theo qui định. Mỗi đối tượng ưu tiên kế tiếp giảm 1 điểm, khu vực ưu tiên kế tiếp giảm 0,5 điểm. Đoàn Trường sẽ cố gắng xin danh sách trúng tuyển để up lên sớm.
    Last edited by BiThuDoan; 04-08-2011, 05:47.
    :happy:SỐNG TRONG MÁI NHÀ UIT, BẠN HÃY NHỚ :happy:
    1. Chấp hành pháp luật, tuân thủ nội quy; 2. Tích cực học tập, chủ động nghiên cứu
    3. Đi học đúng giờ, trang phục lịch sự; 4. Nhớ xếp hàng và đừng chen lấn
    5. Sống có trách nhiệm và biết sẻ chia; 6. Giữ gìn tài sản chung như tài sản của chính bạn
    7. Sử dụng tài sản, thời gian hiệu quả; 8. Khiêm tốn, lễ phép, hòa nhã, thân thiện
    9. Không xả rác để không nhặt rác; 10. Văn minh, lịch sự dù trên lớp học, diễn đàn hay mạng xã hội

Comment

Originally posted by BiBoo View Post
      Thầy cho em hỏi:
      Em thi ngành 145 - Mạng Máy tính và truyền thông, em thi được có 15,5đ thôi nhưng ngành lấy điểm chuẩn 16đ.
      Em thuộc KV2-NT vậy thì em có trúng tuyển không?
      Còn NV1-B em chọn 2 ngành Hệ thống thông tin và Kỹ thuật máy tính, 2 ngành này 15đ. Vậy liệu nếu em không trúng NV1 có được xét xuống NV1B của trường hay không?
      15,5+1=16,5>16 => Bạn đậu rồi, khỏi cần nv1b nữa

Comment

Như em là 14đ + khu vực 2 + đối tượng 06 = 15,5 vậy là đậu KHMT rồi phải ko ạ

Comment

Originally posted by KjdWizard View Post
          Như em là 14đ + khu vực 2 + đối tượng 06 = 15,5 vậy là đậu KHMT rồi phải ko ạ
          Đối tượng 06 là gì mình cũng ko rõ nhưng nếu trên 15 là đậu KHMT rùi

Comment

Originally posted by 09520118 View Post
            Đối tượng 06 là gì mình cũng ko rõ nhưng nếu trên 15 là đậu KHMT rùi
            06 là Con thương binh < 81% ạ

Comment

Em thi vào ngành hệ thống thông tin được 14d + 1,5 d( kv1) = 15.5 d vay co đậu được không?

Comment

Originally posted by Nteepro View Post
                Em thi vào ngành hệ thống thông tin được 14d + 1,5 d( kv1) = 15.5 d vay co đậu được không?
                có điểm chuẩn rồi mà.
                hệ thống lấy 15đ
                Sai lầm lớn nhất của người lớn đó là họ đã quên mình từng là trẻ con...

Comment

cho em hỏi là có danh sách trúng tuyển chưa?? nếu chưa thì khi nào có? em cám ơn

Comment

Đã có danh sách trúng tuyểnh chưa thầy. Đợi mòn răng quá :-s

Comment

Các bạn nào trên điểm chuẩn của trường thì chuẩn bị tinh thần đi chứ còn chờ danh sách trúng tuyển chi nữa, cũng zậy thôi mà

Comment

Nhưng mà vẫn cảm thấy hồi hộp lắm. Cứ có danh sách coi vẫn chắc ăn hơn

Comment

ai cho em hỏi khi nào có cái danh sách trúng tuyển thế ?????

Comment

Trường sẽ gửi giấy báo cho tất cả các thí sinh, trúng tuyển hay không trúng gì đều nhận được các giấy tờ cần thiết tương ứng mà. Giấy đó mới là cơ sở quan trọng, còn danh sách là coi cho đỡ hồi hộp thôi, các bạn cứ bình tĩnh

Comment

Originally posted by 0932029284 View Post
                              ai cho em hỏi khi nào có cái danh sách trúng tuyển thế ?????
                              Sau khi bộ GDĐT công bố điểm sàn thì các Trường mới được công bố danh sách trúng tuyển. Qui định là thế; dù chắc chắn 100% là UIT lấy điểm chuẩn cách điểm sàn khá là xa.
                              :happy:SỐNG TRONG MÁI NHÀ UIT, BẠN HÃY NHỚ :happy:
                              1. Chấp hành pháp luật, tuân thủ nội quy; 2. Tích cực học tập, chủ động nghiên cứu
                              3. Đi học đúng giờ, trang phục lịch sự; 4. Nhớ xếp hàng và đừng chen lấn
                              5. Sống có trách nhiệm và biết sẻ chia; 6. Giữ gìn tài sản chung như tài sản của chính bạn
                              7. Sử dụng tài sản, thời gian hiệu quả; 8. Khiêm tốn, lễ phép, hòa nhã, thân thiện
                              9. Không xả rác để không nhặt rác; 10. Văn minh, lịch sự dù trên lớp học, diễn đàn hay mạng xã hội

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X