Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bút USB laze!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bút USB laze!

Sản phẩm này bạn vừa có thể làm bút viết đèn laze, đèn tia cực tím soi tiền giả và cả đèn chiếu ban đêm. Ngoài ra chức năng chính của nó là USB 8gb.
    Giá của em nó là 200k fix nhe.
    sdt:01687011476
    .20140321_214532[1].jpg20140321_214809[1].jpg20140321_214654[1].jpg

giá chát quá

Comment

cái này cùng lắm khoảng 160k hay 165k thôi. bạn lên web 51deal hay dealvip tham khảo giá lại đi. trong khi cái này bạn cũng đã dùng rồi

Comment

Cái này mình ko có xài! Lấy về để đó ah. Tại có ổ cứng di động rồi. Nếu muốn mua thì 150k.

Comment

à thì ra là vậy. chắc bạn định kinh doang hả. ai mà tự nhiên có ổ di động rồi lại mua thêm cái usb này về để đấy bán lại chịu lỗ chứ. chắc cái này cũng bị j rồi.

Comment

Originally posted by it_123 View Post
            à thì ra là vậy. chắc bạn định kinh doang hả. ai mà tự nhiên có ổ di động rồi lại mua thêm cái usb này về để đấy bán lại chịu lỗ chứ. chắc cái này cũng bị j rồi.
            Việc chẳng liên quan đến mình, nhưng mình nói thế này: Bạn đi ngoài đường và nghé vào 1 tiệm quần áo bất kỳ nói với chủ tiệm. "Sao chỗ anh bán đắt thế, k ai mua đâu, dẹp tiệm đi." Không biết lúc đó bạn sẽ nhận được cái gì nhỉ. Bán buôn tự do, ai thích rao cái gì thì rao, người nào thấy hợp lý thì mua, vậy thôi. Bạn k mua thì chọt chẹc vào làm gì, ảnh hưởng tới người bán. Những người có ý định mua họ cũng biết tự lên mạng search mà, đâu cần bạn phải dạy.

Comment

Originally posted by 09520712 View Post
              Việc chẳng liên quan đến mình, nhưng mình nói thế này: Bạn đi ngoài đường và nghé vào 1 tiệm quần áo bất kỳ nói với chủ tiệm. "Sao chỗ anh bán đắt thế, k ai mua đâu, dẹp tiệm đi." Không biết lúc đó bạn sẽ nhận được cái gì nhỉ. Bán buôn tự do, ai thích rao cái gì thì rao, người nào thấy hợp lý thì mua, vậy thôi. Bạn k mua thì chọt chẹc vào làm gì, ảnh hưởng tới người bán. Những người có ý định mua họ cũng biết tự lên mạng search mà, đâu cần bạn phải dạy.
              cái này không phải dạy, tại thấy giá chát quá thôi, cũng chỉ là post suy nghĩ của mình về cái này có nên xem xét lại không thôi. còn việc mua hàng ở tiệm và bán như người ở trên thì chả liên quan j cả

Comment

Originally posted by 09520712 View Post
                like cho a .

Comment

cái này còn rất tốt không hề bị gì. Không phải hạ giá là vì sản phẩm bị lỗi mà vì bán cho sinh viên và mình cũng là sinh viên. Cho nên không có vụ mà hư hỏng ùi bán tháo cho người khác. Không phải người vì lợi mà làm chjn đó..

Comment

còn việc mua hàng ở tiệm và bán như người ở trên thì chả liên quan j cả
                    Tại bạn không biết phân tích đấy thôi. Chứ theo mình thì có liên quan đấy! Đây là topic đăng bán của người ta. Việc bạn comment như vậy không khác gì bạn nói như vậy với người chủ tiệm trong ví dụ của mình TRƯỚC MẶT KHÁCH HÀNG CỦA ANH TA.

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X