Announcement

Collapse
No announcement yet.

Infraction for 12520390: spam

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Infraction for 12520390: spam

Post: [Thảo luận] Nên hay không việc thu phí sinh viên kinh doanh trong mục Chợ IT ?
    User: 12520390
    Infraction: spam

Administrative Note:
    Không đọc quy định của topic

Message to User:
    Thiếu căn cứ trao đổi. Trao đổi không rõ ràng.

Original Post:
    Originally posted by 12520438
    Chào thầy, Theo e thì việc thi phí chưa phù hợp với điều kiện của 4rum
    1. Đây là 4rum của một trường ĐH.. Chứ ko phải là web mua bán.. Việc bòn rút tiền từ hoạt động của sv sẽ mang tai tiếng cho trường.. sv sẽ nghĩ gì?? trong khi cơ sở hạ tầng trường mình là kém nhất khối ĐHQG
    2. SV (là một trường công nghệ) sẽ không đc cơ hội tiếp xúc với các mặt hàng giá rẻ.. phục vụ thiết thực đời sống (rẻ mới cạnh tranh đc với bên ngoài)
    3. Với số lượt user như 4rum mình việc thu phí hoàn toàn ko phù hợp.. Trường vừa mang tai tiếng mà không thu đc gì do chẳng ai đủ khả năng để trả.. Bọn e rao bán ở nhiều nơi.. nhưng luôn coi 4rum trường là sân nhà.. dễ giao hàng, bán cho nhiều người quen.. chứ bán trên 4rum mình có dc bao nhiêu
    :tire: Trước giờ 4rum vẫn hoạt động tốt.. thì hãy để nó về như bình thường.. Vài trăm nghìn với 1 trường ĐH ko là gì nhưng vs sv là cả một vấn đề..

[ATTACH=CONFIG]12423[/ATTACH]
    Like ý kiến của thím. hs cấp 1 cũng tính toán đc. Làm ra để làm trò cười cho mọi mười

Cống hiến để trưởng thành.

Chúng tôi không hứa sẽ làm bạn vui nhưng chúng tôi hứa sẽ lắng nghe và chia sẻ.

Hãy quan sát chứ đừng nhìn.

LHQC

Collapse
Working...
X