Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tư Vấn Chọn Ngành

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tư Vấn Chọn Ngành

Em rất thích lập trình phần mềm và lập trình web nhưng thi ngành Kĩ thuật phần mềm thì điểm lại quá cao :sosad:
    Xin tư vấn giúp em chọn ngành nào trong uit mình mà vẫn có thể lầm lập trình viên ạ! :surrender:
    Last edited by Bumbumchatchat; 10-04-2014, 23:37.

giúp e với, e đang làm hồ sơ, mai còn phải đi công chứng nữa, huhu

Comment

Originally posted by Bumbumchatchat View Post
      Em rất thích lập trình phần mềm và web nhưng thi ngành Kĩ thuật phần mềm thì điểm lại quá cao :sosad:
      Xin tư vấn giúp em chọn ngành nào trong uit mình mà vẫn có thể lầm lập trình viên ạ! :surrender:
      Ngành nào cũng lập trình được hết bạn. Học ngành nào không quan trọng, quan trọng là định hướng bản thân theo ngành nào

p/s: đảm bảo ad cũng trả lời y như thế + khuyến mãi thêm cái link của chương trình đào tạo
      Last edited by Pilzer; 10-04-2014, 23:37.

Comment

Có vẻ hệ thống thông tin hợp với em :happy:

Comment

Originally posted by Bumbumchatchat View Post
          Em rất thích lập trình phần mềm và lập trình web nhưng thi ngành Kĩ thuật phần mềm thì điểm lại quá cao :sosad:
          Em học DH ra là để làm Kỹ sư CNTT chứ muốn làm LTV thì anh nghĩ nên ra ngoài mấy trung tâm học tốt hơn em ơi . Đã là sv CNTT thì phải dính lập trình rồi ko kể ngành nào cả ,nếu em thích web thì HTTT là 1 lựa chon tốt đó :shy:
          Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Lập trình thì ngành nào cũng được học mà bạn

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X