Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tuyển Lập Trình Viên Mobile (iOS, Android) và Web (Ruby on Rails)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

các bạn cứ mạnh dạn gởi CV nhé, pv tới 3 vòng lận nên cứ yên tâm

Comment

Originally posted by 12520545 View Post
      Cái này có tuyển thực tập sinh không anh. Làm việc part time hay full time.
      không bạn, bên mình làm out source là chủ yếu nên tuyển ng` vào là chạy dự án luôn chứ kô có đào tạo.
      Bạn muốn làm parttime hay fulltime cũng được nhưng phải hoàn thành công việc đúng tiến độ dự án.
      p/s: khóa 7 là mới năm 2 nhỉ

Comment

Originally posted by 08520116 View Post
        không bạn, bên mình làm out source là chủ yếu nên tuyển ng` vào là chạy dự án luôn chứ kô có đào tạo.
        Bạn muốn làm parttime hay fulltime cũng được nhưng phải hoàn thành công việc đúng tiến độ dự án.
        Phỏng vấn yêu cầu phải mang project demo nhưng trước máy em bị format dữ liệu nên ko còn project nào demo, em có thể "tay ko bắt giặc ko anh" :hungry:

Comment

Originally posted by 08520116 View Post
          Khóa 7 cũng pro mà anh.
          Em hiện là admin www.4mghc.com, và mã nguồn diễn đàn bằng php vs mysql là em code ra đưa vào vận hành đó. Ngoài ra còn nhiều project khác...

Comment

Originally posted by 12520545 View Post
            Khóa 7 cũng pro mà anh.
            Em hiện là admin www.4mghc.com, và mã nguồn diễn đàn bằng php vs mysql là em code ra đưa vào vận hành đó. Ngoài ra còn nhiều project khác...
            Quất liền đi em.
            Tôi đã chọn và tôi sẽ đi bằng mọi cách.

Comment

Originally posted by 10520566 View Post
              Phỏng vấn yêu cầu phải mang project demo nhưng trước máy em bị format dữ liệu nên ko còn project nào demo, em có thể "tay ko bắt giặc ko anh" :hungry:
              E có project thực tế nào thì show cái đó là được rồi:choler:

Comment

Các bạn chú ý là tới phỏng vấn thì canh giờ mà đi nhé, mình làm việc chuyên nghiệp mà trễ hẹn là không hay đâu :beatbrick:
                Họ hẹn các bạn pv là đã dành thời gian cho các bạn rồi, nếu không tới được thì cũng phải báo không tới được, đừng để xấu mặt UIT (bên mình đã bị 2 ng` như vậy rồi, cùng là K5 luôn) :beatbrick:
                Sếp mình rất bực đó :beatbrick:
                [6/6/14 11:39:59 am] Mike (Vinova): mấy bạn SV vô kỷ luật và mất lịch sự
                [6/6/14 11:40:14 am] Mike (Vinova): không dự interview cũng không thèm báo cáo
                Last edited by 08520116; 06-06-2014, 12:44.

Comment

Tuyển Mobile Android mà đòi có kinh nghiệm J2EE nội cái cục J2EE thôi là ...

Im a british accent lover

Comment

Chỉ cần bạn có khả năng, đam mê, sắp xếp được thời gian làm việc thì hoàn toàn OK

Comment

cho nó lên top phát

Comment

Công ty có trang web không anh.

Comment

bạn vào đây tham khảo nhé http://vinova.sg/

Comment

không yêu cầu bạn nhé. Nếu làm tốt, hiệu quả cao chúng tôi sẽ tuyển.

Comment

Không bạn nhé. Nếu như có khả năng, và yêu thích bạn hãy nộp đơn đến cho chúng tôi nhé

Comment

Up up up up up

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X