Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tỉ lệ chọi kĩ thuật phần mềm

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by chuchoconvuitinh View Post
    Lý do thi lại là gì vậy anh?.
    1. A không tìm thấy đam mê ở lập trình nữa.
    2. A yêu ngành khác rồi :3.
    3. Vào đi rồi biết =))))), tổng đài tư vấn theo suy nghĩ của a nằm dưới sign ), cứ PM sđt đó a rep cho.
    Trần Gia Sang
    KTPM08 - 13520700
    Email: sangtg.uit@gmail.com - Facebook: http://facebook.com/sangtrangia
    SĐT: 0964 456 816

Comment

Cũng đang mệt với mềm đây chắc chuồn qua hệ thống quá
      Designer and Photographer
      Contact me:
      0168 3 909 837 - 0905 39 49 95

Comment

Hồi đầu máu quá thi vào Mềm, nói chung là giờ thấy không hợp với Game... , giờ thấy thích Security hơn, chắc hết năm chuyển qua Mạng.:sosad:
        I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

Originally posted by tara95 View Post
          Hồi đầu máu quá thi vào Mềm, nói chung là giờ thấy không hợp với Game... , giờ thấy thích Security hơn, chắc hết năm chuyển qua Mạng.:sosad:
          lâu rầu mới thấy lại nick Tara ngày đó cùng ae lên 4r chém gió hóng điểm , tui cũng mềm nản r , đang ôn thi lại đh
          Trần Gia Sang
          KTPM08 - 13520700

Comment

Originally posted by 13520700 View Post

lâu rầu mới thấy lại nick Tara ngày đó cùng ae lên 4r chém gió hóng điểm , tui cũng mềm nản r , đang ôn thi lại đh
            Năm nay có vẻ không "máu" bằng năm ngoái, xem topic này mà phát hoảng. Cậu ôn lại đại học gì thế. Quan trọng là đam mê, sở thích, muộn một vài năm không thành vấn đề:embarrassed:
            I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

thích là 1 cảm giác nhất thời, còn đam mê mới lâu dài
              em thử tìm tòi về bảo mật 1 thời gian, để xem nó có thực sự lôi cuốn em ko?
              có khi bên ngoài cứ nghĩ hack này hack kia, tấn công sập web, xâm nhập vào hệ thống này nọ,...... có vẻ như rất ghê gớm và đầy sự kích thích , mà khi bước chân vào rồi thì lại ko đủ sức hoặc chán nản
              chúc em tìm được hướng đi tốt :boss:
              Năm nay có vẻ không "máu" bằng năm ngoái, xem topic này mà phát hoảng. Cậu ôn lại đại học gì thế. Quan trọng là đam mê, sở thích, muộn một vài năm không thành vấn đề:embarrassed:

Comment

Originally posted by 12520909 View Post
                thích là 1 cảm giác nhất thời, còn đam mê mới lâu dài
                em thử tìm tòi về bảo mật 1 thời gian, để xem nó có thực sự lôi cuốn em ko?
                có khi bên ngoài cứ nghĩ hack này hack kia, tấn công sập web, xâm nhập vào hệ thống này nọ,...... có vẻ như rất ghê gớm và đầy sự kích thích , mà khi bước chân vào rồi thì lại ko đủ sức hoặc chán nản
                chúc em tìm được hướng đi tốt :boss:
                Cảm ơn anh vì sự góp ý. Mục đích thi của em vào trường là ANTT (không đạt được), và hồi đó đăng kí CNPM theo nguyện vọng bố mẹ nhiều hơn. Năm sau em sẽ chuyển qua Mạng.

Comment

năm trc tinh thần là cái gì chưa biết thì phải cố biết, biết để chừa ^^. Ba mẹ và họ hàng mình không muốn mình thi lại, nói là trường đh quốc gia mà sao lại bỏ. Hic. Thiệt sự muốn thi lại mà chả ai động viên cả, nhưng rồi ba mẹ vẫn cho mình làm hồ sơ nhưng bảo mình ko đc bỏ trg này, vẫn học, nên h chất lượng ôn thi lại ko tới đâu. Giá như gia đình mình có 1 ng cổ vũ mình thi lại thì tốt biết mấy. Mình thi lại ĐH Cảnh Sát
                  Trần Gia Sang
                  KTPM08 - 13520700

Comment

Sự thật là tỉ lệ chọi không khẳng định được gì vì con số đó có thể là con số ảo nữa .biết đâu học sinh nộp hồ sơ ảo nhiều thì sao

Comment

Originally posted by 13520700 View Post

năm trc tinh thần là cái gì chưa biết thì phải cố biết, biết để chừa ^^. Ba mẹ và họ hàng mình không muốn mình thi lại, nói là trường đh quốc gia mà sao lại bỏ. Hic. Thiệt sự muốn thi lại mà chả ai động viên cả, nhưng rồi ba mẹ vẫn cho mình làm hồ sơ nhưng bảo mình ko đc bỏ trg này, vẫn học, nên h chất lượng ôn thi lại ko tới đâu. Giá như gia đình mình có 1 ng cổ vũ mình thi lại thì tốt biết mấy. Mình thi lại ĐH Cảnh Sát
                      Vậy là năm nay bạn thi lại à??Mình thấy ngành KTPM bạn đang học cũng có tương lai mà,.1 năm theo học rồi lẽ nào lại bỏ đi??

Comment

Originally posted by 13520943 View Post
                        Cũng đang mệt với mềm đây chắc chuồn qua hệ thống quá
                        Vẫn chuyển ngành được hả a?

Comment

Originally posted by nguyenhuuhung_dn View Post
                          Vẫn chuyển ngành được hả a?
                          Được chứ em 6.5đ,không nợ môn thì ok hết
                          Contact me:

Comment

Originally posted by 13520943 View Post
                            Được chứ em 6.5đ,không nợ môn thì ok hết
                            Chuyển cái ngành mà điểm chuẩn vào trường thấp hơn ngành mình đang học đúng k anh??Vậy là sau 1 năm mới chuyển ngành được sao a?

Comment

Originally posted by nguyenhuuhung_dn View Post
                              Chuyển cái ngành mà điểm chuẩn vào trường thấp hơn ngành mình đang học đúng k anh??Vậy là sau 1 năm mới chuyển ngành được sao a?
                              Tất nhiên phải chuyển qua ngành có điểm tuyển ĐH thấp hơn chứ Mềm cao nhất,muốn qua khoa nào cũng được SV năm 1 và năm 4 không được chuyển
                              Contact me:

Comment

Originally posted by 10520437 View Post
                                điểm cao cũng để lọc bớt thành phần trôi dạt khi rớt từ các trường khác hoặc nghĩ CNTT dễ học mà đến. Kinh nghiệm là các thành phần ấy sau vài năm cũng lũ lượt ra đi, riêng khoa mềm thì chết như rơm rạ khi tới môn Lập Trình Game (bị sốc vì nó không dễ như chơi game).
                                => Nên nếu bạn thật sự quyết tâm, có đam mê với ngành thì cứ đầu tư tất cả vào, không cần phải sợ... Còn nếu chỉ muốn học để có bằng thì không nên vào đây. WARNING!!!:sure:
                                Nghe a nói sao em thấy ớn quá, bộ học khó lắm hả anh? so với THPT thì cái nào gay go hơn vậy anh :sad: em thi An toàn thông tin, ko biết cuộc đời trôi về đâu nữa :3

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X