Announcement

Collapse
No announcement yet.

[TechAtrium Innovations] Mobile developer and PHP Developer

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [TechAtrium Innovations] Mobile developer and PHP Developer

TechAtrium Innovations Vietnam is a software development house that specializes in web and mobile solutions.

We are new on the block but our team members have deep domain experience and all the right expertise. We are small but quick and nimble. We pride ourselves in quick turnaround, competitive pricing, and delivering quality solutions.

Join to projects as:
    o Android Developer (01 vacancy) or
    o iOS Developer (01 vacancy) or
    o PHP Developer (02 vacancies)

See Details (File attached)
    Attached Files

Chào các bạn sinh viên,

Vị trí trên là vị trí thực tập. Do đó, các bạn chỉ cần có kiến thức thật vững và ứng dụng được kiến thức đã học vào dự án thực tế là được nhé chứ không cần quá nhiều kinh nghiệm làm việc. Tuy thực tập nhưng các bạn vẫn được trả lương, có cơ hội làm việc thật trong môi trường công ty viết phần mềm. Ngoài ra những bạn làm việc tốt còn có cơ hội trở thành nhân viên chính thức khi ra trường nếu làm việc tốt nhé!
    Đây là cơ hội rất tốt để các bạn sinh viên IT trau dồi thêm kinh nghiệm thực tế và đảm bảo công việc trong tương lai nhé!

Các bạn có thắc mắc gì comment trực tiếp, mình sẽ giải đáp!

CV applied các bạn viết bằng tiếng Anh nhé!
    Last edited by dungntp; 21-05-2014, 15:39.

Comment

Chào anh [MENTION=55182]dungntp[/MENTION],

Chương trình bắt bắt đầu khi nào vậy anh, vì giờ em còn học khoảng 1 tháng nữa thì hết hk mới có thể đi làm được.

Thanks & best regards.
      Thanks & best regards,
      Tài Đinh

Comment

Originally posted by 10520487 View Post
        Chào anh [MENTION=55182]dungntp[/MENTION],

Chương trình bắt bắt đầu khi nào vậy anh, vì giờ em còn học khoảng 1 tháng nữa thì hết hk mới có thể đi làm được.

Thanks & best regards.
        Chào bạn Tài,

Mình đã nhận được CV của bạn rồi nhé, và đã có hồi âm qua email. Hiện tại vị trí này cần làm full-time một số ngày trong tuần, nhưng nếu năng lực của bạn phù hợp với vị trí này thì công ty có thể sắp xếp các ngày linh động để bạn có cơ hội được thực tập tại đây (nhưng vẫn full-time 3-4 ngày/tuần) bạn nhé.

Thân.

Comment

Originally posted by thoaimhtt
          Chỉ tuyển tại Sài Gòn thôi hả chủ thớt
          Công ty mình ở TP.HCM nên hiện chỉ có nhu cầu tuyển dụng tại TP.HCM thôi bạn nhé!

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X