Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Help]Định giá dùm mình con Desktop PC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Help]Định giá dùm mình con Desktop PC

Màn hình Samsung 633NW(giá mua mới là 1.850.000)
    Mình muốn biết con này giờ bán được khoảng nhiêu?
    Mình đã dùng được 2 năm,máy mình mua là máy lắp ráp nên lúc mua mới là 7.5 triệu,,còn bảo hành khoảng 10 tháng....(bảo hành 3 năm).
    Ai có kinh nghiệm mua bán chỉ mình với.
    Last edited by 08520379; 20-12-2011, 19:24.

5tr5 :-?............
    Waiting for the day my nickname get painted black and underlined ...!

Comment

Main thì loại này thường. Nay bán lại chắc được hơn 4,5 xị cái Main. CPU cỡ này là khá đẹp, nay bán lại chắc còn được cỡ 2 chai. Ram 2 GB ổn rồi (bus 800 phải không) nay chắc còn được hơn 2,5 xị. Chưa tính nguồn, ổ cứng, case ...etc. Giá cho cái toàn bộ máy (không tính màn hình cỡ) cỡ 4,5 chai. Muốn thanh lý luôn màn hình cỡ: 5-5,5 chai. Còn bảo hành thì nên nâng ở mức giá cao. Chút đóng góp. Thân
      -------------------------------------
      Đời là bể khổ.
      Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
      ------------------------------------------------------------------------

Comment

Theo mình chỉ khoảng 4tr thôi.
        Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
        My Blog

Comment

mua con này về quất 1 VGA tầm trung cỡ 5770 chiến game ổn, 4-4,5 chai :d

Comment

Có bác nào muốn mua không biết.

Comment

Trường mình thì khó. Cậu chịu khó rao ở các diễn đàn # + dán tờ rơi tại mấy nơi sv hay đi qua trong làng dh mình á.

Comment

con này mà mấy bác đánh giá 5tr5 là quá cao rồi đó. tầm 4tr ah. 5tr5 mua dc laptop cấu hình còn cao hơn con này nữa

Comment

Originally posted by 07520272 View Post
                  con này mà mấy bác đánh giá 5tr5 là quá cao rồi đó. tầm 4tr ah. 5tr5 mua dc laptop cấu hình còn cao hơn con này nữa
                  Cao hơn thì hơi khó đấy.
                  Mà nếu có cao hơn thì cũng ko gấu = em này được đâu, coi chừng hàng vứt đi rồi chế lại... >_>

Comment

Con này mình nghĩ maximum giá thì chỉ dc tầm 3t6 ko màn hình nhé bro! Còn thanh lý luôn màn hình thì tầm 5t thì ra đi ngon
                    Tham khảo thêm này : http://www.5giay.vn/showthread.php?t=4366690

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X