Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bạn thi được bao nhiêu điểm ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Khảo sát điểm thi vào uit 2014

Chào mọi người! Mình vừa trải qua 2 ngày thi có thể gọi là "ĐỊNH MỆNH" với mong muốn được đặt chân vào UIT. Thấy rất nhiều người bảo đề thi năm nay không quá khắc khe và mình muốn khảo sát xem kết quả của các bạn thế nào rồi? Mình học không giỏi lắm nên điểm chỉ ở mức trung bình thôi, ngành TT&MMT năm nay nếu có lên điểm chắc mình không vào nỗi quá Nếu ở mức cũ thì hy vọng rất cao.Các bạn chọn thi ngành nào và kết quả ra sao. cùng thảo luận nha

Comment

Originally posted by newmember View Post
      =='' Thi kug xong r. Em thi A1 mà lần đầu thi dưới sức wa. Điểm khác xa zMình thì mình nghĩ là bạn nên học cách voi thi thử trong trường. Nếu mỗi môn em dc 7 điểm z có thể đậu ngành An toàn thong tin k mấy anh chị. Bùn wa trời....
      Anh thì anh nghĩ là em nên học cách viết đúng tiếng Việt trước khi học IT....
      [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

cho e hỏi???

e thi toán tầm 6đ lý tầm 6.2 và hóa tầm 5.2 vào nỗi ngành công nghệ thông tin không ạ???? (

Comment

Originally posted by 11520549 View Post
          điểm nhân hệ số chưa vậy bạn.Nếu chưa nhân hệ số thì 100% bạn đã đậu, còn nếu đã nhân hệ số rồi thì cũng chưa chắc đâu bạn nhé!
          nhân hệ số rồi chứ anh, chưa nhân hệ số em thi bk hay tự nhiên rồi =.= [MENTION=35148]13520336[/MENTION]: năm nay đề dễ hơn năm ngoái 1 chút, toán 7 câu đầu khá dễ, nhưng 3 câu sau khó hơn mọi năm. Lí khó hơn năm ngoái. Anh văn w hoá dễ hơn năm ngoái.

Comment

mình đc 28 điểm đã nhân hệ số, cũng nghành của bạn luôn, bạn đc nhiêu ? đang rất lo T_T

Comment

bạn tạo 1 topic tương tự thế này xem

ngày trước k8 tụi mình dự đoán đấy.
              FB: facebook.com/uitstu

Comment

Originally posted by peteheonguyen View Post
                e thi toán tầm 6đ lý tầm 6.2 và hóa tầm 5.2 vào nỗi ngành công nghệ thông tin không ạ???? (
                6x2 + 6.2 + 5.2 ~ 24đ, so với năm ngoái lấy 24.5đ thì chắc bạn khó đỗ, nên chuẩn bị tâm lý trước udency:
                nhưng cũng còn cơ hội, biết đâu được đến khi biết kết quả điểm bạn lại to hơn hay điểm chuẩn lại hạ xuống thì sao

Comment

Originally posted by AloneStar View Post
                  nhân hệ số rồi chứ anh, chưa nhân hệ số em thi bk hay tự nhiên rồi =.=
                  BK vs TN hay UIT ko phải là vấn đề gì lớn đâu, quan trọng ở mình thôi bạn ơi, IT tự học là chính

Comment

e tính ra tới 24,4đ k biết đc làm tròn k nữa run quá trời

Comment

Originally posted by 13520092 View Post
                      6x2 + 6.2 + 5.2 ~ 24đ, so với năm ngoái lấy 24.5đ thì chắc bạn khó đỗ, nên chuẩn bị tâm lý trước udency:
                      nhưng cũng còn cơ hội, biết đâu được đến khi biết kết quả điểm bạn lại to hơn hay điểm chuẩn lại hạ xuống thì sao
                      e tính ra tới 24.4đ nếu lại lấy 24.5 thì e tức ói máu ra vì thiếu 0.1đ

Comment

Originally posted by 13520092 View Post
                        e tính + thêm 1đ vùng là 24.4đ nếu lấy 24.5đ e k biết sẽ ra sao..thiếu 0.1đ cay đắng

Comment

K9 UIT dần đã xuất hiện :brick:
                          Member MMT06
                          Facebook, Zingme

Comment

tớ thấp hơn cậu nhiều. chỉ có tầm 25 điểm thôi

Comment

Originally posted by peteheonguyen View Post
                              e tính + thêm 1đ vùng là 24.4đ nếu lấy 24.5đ e k biết sẽ ra sao..thiếu 0.1đ cay đắng
                              toán bạn 6 điểm, lý 6.2 làm tròn thành 6 nên lý bạn cũng 6 điểm, hóa 5.2 sẽ là 5, bạn có 6x2 + 6 + 5 + 1 = 24 nhé

oh sory lộn :v

6x2 + 6.25 + 5.25 +1
                              Last edited by 13520356; 05-07-2014, 19:38.

Comment

làm tròn hết mà, tổng điểm 3 môn từ 0.25 đến dưới 0.5 làm tròn là 0.5, từ 0.75 đến dưới 1 làm tròn là 1 điểm. Lưu ý là cộng lại 3 môn rồi mới làm tròn chứ ko làm tròn từng môn

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X