Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bạn thi được bao nhiêu điểm ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by vuongbaoremix View Post
    nguyện vọng 2, tầm 25 điểm có cơ hội vào kt máy tính không
    như mọi năm thì nguyện vọng 1 và 2 của trường là bằng nhau, nhưng năm ngoái lấy 24.5 chắc gì năm nay điểm cũng vậy, nếu nó tăng 1 điểm thì nv1 cũng tạch
    có 3 cách để tự làm giàu cho mình: mỉm cười, cho đi và tha thứ.

Comment

Originally posted by Han-Tae-Hyn View Post
      dạo 1 vòng thấy điểm ai cũng cao, chắc mình tạch rồi, bùn ghê
      có bao nhiêu người trả lời trong này đâu nhóc nãy giờ thấy có 10 page mà trong đó khóa trên vô cmt quá chừng luôn rồi ^_^ cứ ngồi hóng kết quả đi, nếu sợ rớt thì nên nghiên cứu thêm nguyện vọng 2 ở trường khác cơ mà đừng bi quan quá
      có 3 cách để tự làm giàu cho mình: mỉm cười, cho đi và tha thứ.

Comment

26 diem , chuẩn bị đi thi lần 3, yêu trường mà thi mãi k đậu

Comment

Originally posted by NguyenAnBinh View Post
          Mình thi ở THPT Diên Hồng! phòng 0103
          Quên ông thi av, mình thi hóa, ở đh dự bị

Comment

ôi!! K9 năm nay giỏi quá cơ
            :shock::shock:
            vỗ tay chào mừng nào :adore:
            nhớ năm ngoái có cái topic gì đó hơn 1000 reply/cm ko biết năm nay gió hơn nữa ko :3
            Last edited by 13520635; 07-07-2014, 00:24.

Comment

Originally posted by NguyenAnBinh View Post
              cho em hỏi 1 năm ở Trường Đại Học CNTT đóng học phí bao nhiêu vậy ạ? Ngành Hệ Thống Thông Tin và các ngành khác luôn ạ :boss:
              trường đào tạo hình thức học tín chỉ ,một môn khoảng vài tín chỉ , một tín chỉ lý thuyết là 160k/chỉ còn thực hành thì gấp đôi 320k/chỉ. 4 năm đh cho cử nhân, kĩ sư là 4,5 năm, tính trung bình 1 học kì cũng khoảng 4~5 triệu :nose: à mà cái này cũng chỉ là thông tin cơ bản thôi vì trường còn có ct tiến tiến với tài năng gì nữa bạn chịu khó tìm hiểu thêm vậy .
              Last edited by 13520324; 08-07-2014, 13:41.
              :sexy::sexy::sexy: BMSG

Comment

Originally posted by 13520324 View Post
                tính trung bình 1 năm cũng khoảng 4~5 triệu
                Có thật không vậy bạn,mình học ở trường này đã 3 năm rồi mà chưa có năm nào mức học phí như thế cả. Học phí năm 4 sắp tới của mình nó cũng không năm trong ngưỡng 4-5 triệu như bạn nói.

Comment

Rớt rồi các bác ạ. Em thi toán tính đc có 5 ₫iểm toàn sai vớ vẩn. Yêu trương nhưng chéc ko vào đc rồi. Pp

Comment

Em thi tầm 26-27 đ liệu có đậu nv 2 vào KTMT không nhỉ ? NV1 vào ANTT mà chắc e rớt rồi mấy bạn điểm cao quá :sosad:
                    Last edited by hoangvu96z; 07-07-2014, 08:38.

Comment

• Originally posted by hoangvu96z View Post
                      Em thi tầm 26-27 đ liệu có đậu nv 2 vào KTMT không nhỉ ? NV1 vào ANTT mà chắc e rớt rồi mấy bạn điểm cao quá :sosad:
                      Điểm cao mới vào đây "điểm danh" thôi bạn, mà mình thấy tính luôn mình thì mới có 4 5 người thi ATTT thôi hà :brick:

Comment

• điểm thi kĩ phần mềm

Năm nay ai thi kĩ thuật phần mềm điểm trên 29 đã x2 vào điểm danh coi :3

Comment

• Originally posted by ColdRain View Post
                          Điểm cao mới vào đây "điểm danh" thôi bạn, mà mình thấy tính luôn mình thì mới có 4 5 người thi ATTT thôi hà :brick:
                          ATTT ko biết lấy cao ko nữa, mà bác đếm 4 5 người thật chứ

Comment

• mình nghĩ mấy bạn điểm cao cũng bớt khoe lại đi nha @@ chứ kiểu này mấy bạn điểm thấp hơn xoắn lắm

Comment

• Thấy thời sự vtv nói đề khó hơn 2013, các bạn bớt lo đi. Còn mấy thằng lõi con lên báo bảo đề dễ em làm đc 60% nghe buồn cười

Comment

• Originally posted by baodiemdh View Post
                                Thấy thời sự vtv nói đề khó hơn 2013, các bạn bớt lo đi. Còn mấy thằng lõi con lên báo bảo đề dễ em làm đc 60% nghe buồn cười
                                sao tui đọc báo nói dễ hơn, lo hổm nay mún xỉu @@ bác có nghe nhầm ko z

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X