Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bạn thi được bao nhiêu điểm ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dưới 29 :v

Comment

• Originally posted by thth776 View Post
      sao tui đọc báo nói dễ hơn, lo hổm nay mún xỉu @@ bác có nghe nhầm ko z
      Đề toán nhỉnh hơn năm ngoái, tụi nó nói lấy 7đ dễ là trên lý thuyết thôi. Nhìu thằng thấy dễ làm sơ sài nên dễ sai mấy cái lặt vặt lắm

Comment

• Originally posted by thth776 View Post
        ATTT ko biết lấy cao ko nữa, mà bác đếm 4 5 người thật chứ
        Trong topic này mình đếm được 5 ngươi đó (tính cả mình với bạn luôn)

Comment

• Mình mà clone vài cái acc vô bảo điểm >30 thì tháng tới có nhiều bạn mất ngủ :embarrassed:

Comment

• Originally posted by ColdRain View Post
            Trong topic này mình đếm được 5 ngươi đó (tính cả mình với bạn luôn)
            uhm, vậy cũng mừng mong là có cơ hội gặp nhau trong UIT

Comment

• Mình thi ATTT. Đã nhân 2 toán cộng tất cả lại thì min đc 29 max được 31.5. Không biết đậu được không. Cũng khá lo.h:

Comment

• Không liên quan nhưng mà thi ATTT trên 29 đưới 31.5 có của không ta? Lo quá :shock:

Comment

• lạy trời cho năm nay lấy > 32đ để hạn chế người vào thả boom ,chết yểu bớt cũng đỡ loạn lòng dân

Comment

• có cơ may nào năm nay giảm 1đ cho khối A ko? mình thấy đề khối A còn khó hơn đề A1 nữa, :sss :cry: mình đang lo sợ ko đủ 23.5 đã x2 môn toán

Comment

• Mình nghe nói điểm chắc tương tự năm ngoái thôi mấy bạn ơi, đừng lo quá, mặc dù mình cũng lo lắm ( điểm chạy từ 25,5 đến 27,5 thôi.

Comment

• Hy vọng giảm hết. Hì hì... :sexy:

Comment

• Originally posted by hoangvu96z View Post
                          Em thi tầm 26-27 đ liệu có đậu nv 2 vào KTMT không nhỉ ? NV1 vào ANTT mà chắc e rớt rồi mấy bạn điểm cao quá :sosad:
                          Hãy cứ hy vọng đi em, anh nghĩ em sẽ vào khoa KTMT. :boss:
                          When we are young, work to learn, NOT to earn.
                          E: ninhho At outlook dot com
                          M: +8490 3000 670

Comment

• Lụm đc 1 comment bên voz, nhận xết thấy khá đúng
                            nói vậy cho các bé đừng chủ quan thôi, chứ điểm spkt năm nay không hơn năm ngoái đâu, vì Lý năm nay để lấy 7 điểm thì bằng năm ngoái, toán để lấy 7 điểm thì khó hơn năm ngoái vì nhiều thí sinh không ôn kỹ phần xác suất, tính thể tích. Đấy là chưa nói đến đoạn 8 điểm vì đề năm nay từ 8 điểm trở lên thì đề năm ngoái xách dép. Mình gác thi ở thành thái thấy chúng nó toàn than đề lý

Comment

• mình thắc mắc vậy nè, topic này là : Bạn thi dc bao nhiêu điểm ? ai thi bn thì vào nói, sao lại nói khoe nhỉ, khoe thì vào FB khoe cho ngta bk mặt, khoe lên đây thì có lợi ích gì đâu

Comment

• Originally posted by DAMinhVo View Post
                                mình thắc mắc vậy nè, topic này là : Bạn thi dc bao nhiêu điểm ? ai thi bn thì vào nói, sao lại nói khoe nhỉ, khoe thì vào FB khoe cho ngta bk mặt, khoe lên đây thì có lợi ích gì đâu
                                Đúng rồi, người ta học nhiều thì được điểm cao thôi. Mình thấy có nhiều ông không biết do sao ( có lẽ do năm thi thấp điểm quá nên thấy ng ta điểm cao thì gato này nọ rồi bì đặt cầu cho điểm tăng nữa mới gê h: )

Người ta thi đh điểm cao thì không mừng cho người ta còn đi nói này nói nọ. Còn thả boom thì xin thưa chả việc gì phải thả :boss:. thả thì được cái liệt vẹo gì mà phải làm thế.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X