Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bạn thi được bao nhiêu điểm ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mình thi tính luôn đỉêm vùng chẵn 28, ko biết vô nổi Mạng máy tính ko vì có nhiều bạn điểm cao quá. Từ bữa thi tới giờ cứ lo hoài

Comment

• [MENTION=57866]baodiemdh[/MENTION], môn sinh bạn 6,5 hả. Mình chỉ có 4 thôi, thi B chơi thôi :3

Comment

• Yeah, xong đợt 2 rồi, lên tới nóc nhà lun

Comment

• Trên 30 =))

Comment

• coi lại topic năm ngoái thấy năm ngoái rộn ràng ghê ) năm nay tụi mình ko bằng. Hi vọng đậu cả làng :>

Comment

• Originally posted by maimai92
              các iem kêu toan K.A quá trời, k biết đề tn, mình chưa xem nữa.
              quá trời là khó hay dễ vậy chị (anh) ?

Comment

• Originally posted by AloneStar View Post
                quá trời là khó hay dễ vậy chị (anh) ?
                Như mình thấy thì đề toán khối A với khối D năm nay nên đổi chỗ cho nhau thì hợp lý hơn
                [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

• E đăng ký thi KTMT
                  Ba môn toán 6.5 lý 7.4 hóa 5.4, làm tròn rồi cộng vùng 1đ ra được 27. Đang lo không biết năm nay điểm có tăng vùn vụt như năm trước không
                  Thi phòng 0231 thấy ra toàn bảo là làm được lắm lắm
                  Lướt hết 16page thấy nhiều bạn báo 28 29, có người trên 30. Hơi nản..
                  Last edited by PrimeStar; 11-07-2014, 18:15.

Comment

• Originally posted by PrimeStar View Post
                    E đăng ký thi KTMT
                    Ba môn toán 6.5 lý 7.4 hóa 5.4, làm tròn rồi cộng vùng 1đ ra được 27. Đang lo không biết năm nay điểm có tăng vùn vụt như năm trước không
                    Minh nghi la khoang 26 la đau roi, minh cung thi KTMT né

Comment

• Originally posted by PrimeStar View Post
                      E đăng ký thi KTMT
                      Do mấy bạn đó chém gió thôi em, với số điểm đó thì chắc em đậu rồi.Theo anh đoán là vậy.

P/s: a đoán hay sai lắm nhé

Comment

• Originally posted by 11520549 View Post
                        Do mấy bạn đó chém gió thôi em, với số điểm đó thì chắc em đậu rồi.Theo anh đoán là vậy.

Anh cứ đùa =)) em bằng điểm bạn này đấy, mà em thi Mạng máy tính :v

Comment

• Originally posted by 11520549 View Post

thế có khác gì hù e đâu nhở??.hii. hi vọng thôi

Comment

• Originally posted by Đào Phước Thịnh View Post
                            phỏng thế thôi chứ sợ thấp hơn. hi vọng lấy cơi lên.so.với năm.rồi đừng nhiều quá.

Comment

• Originally posted by Đào Phước Thịnh View Post
                              Originally posted by PrimeStar View Post
                              thế có khác gì hù e đâu nhở??.hii. hi vọng thôi
                              Originally posted by PrimeStar View Post
                              phỏng thế thôi chứ sợ thấp hơn. hi vọng lấy cơi lên.so.với năm.rồi đừng nhiều quá.
                              Theo a nghĩ thì năm nay ngành Công nghệ thông tin tăng cao chứ còn mấy ngành khác tăng không đáng kể. các e cứ xõa đi.

Comment

• em thấy topic năm ngoái ai cũng kêu cỡ 23 24 thôi, nói 25 27 ai cũng kêu nổ, vậy mà cuối cùng trường lấy 24.5 trở lên. Em nghi năm nay cũng vậy quá

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X