Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bạn thi được bao nhiêu điểm ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^^ ANTT đếm forum dc 8 người, grooup dc 4 người, khong biêt trùng ai không. 25,5 thấp nhât ấy, mà 96ers một nửa thui, còn lại đàn anh chị k

Comment

• Originally posted by TranTuyen View Post
      Ai thi ktmt kết bạn đi
      Tui thi mạng, kết bạn vs tui ko kaka

Comment

• Originally posted by Đào Phước Thịnh View Post
        Tui thi mạng, kết bạn vs tui ko kaka
        Ở chung ktx, quen nhau hết thôi

Comment

• Originally posted by newmember View Post
          [MENTION=57966]hoctrocuazot[/MENTION], bạn làm người thấy hoang mang và khó chịu đấy, nhiu đó điểm là cao r, khó mà rớt. Điểm chuẩn k quá 2d đâu, năm ngoái tăng kiểu đó vì đề 2012 zoi 2013 khập khiễng quá. Tăng khiếp đúng rồi. [MENTION=36121]ColdRain[/MENTION] ^^ mình nghĩ bạn nên hướng ngoại, chứ trường ít gái vậy, mà nhiều bạn giống bạn chắc chiến tranh wa. Ít gái dễ học, sau tgian học có tgian riêng dành cho gấu muk :sunglasses::look_down:
          hic . mình chỉ nói theo thực tế thôi . tại vì room mình thi . thi xong hỏi tầm nhiêu điểm . đứa nào cũng nói 6-7 điểm hết . còn môn chuyên của nó . vd như av lý or hóa . thì toàn là trên 8 . thê thảm lắm

Comment

• Originally posted by vinhnguyen1303 View Post
            Nghe nói con trai UIT iu nhau hết rùi, làm vậy cho mấy "trụy em" ghen tức T.T
            kì này ngon à nha . vô UIT là có người yêu luôn . haha :beauty:

Comment

• K9 tập trung hết bên group facebook nên ở đây vắng vẻ hẳn nhỉ :-/

Comment

• Thấy điểm chuẩn bên trường ĐH CN-KT TP.HCM tăng quá trời luôn..Tăng tận 3.5đ có ngành còn tăng lên đến 5đ, lo quá, ko biết trường mình thế nào...
                :sosad::sosad::sad::sad::sad:

Comment

• =='' Bạn chém gió gây xôn xao dư luận ít thui bạn. Điểm tăng cao nhất có 2,5. Và mới là điểm chuẩn dự kiến, chưa chính thức.

Comment

=='' Bạn chém gió gây xôn xao dư luận ít thui bạn. Điểm tăng cao nhất có 2,5. Và mới là điểm chuẩn dự kiến, chưa chính thức.
                    Thấy coi trên điểm thi 24h năm 2013 lấy 13 đ, 2014 lấy 18 đ kìa :v

Comment

• =='' Người coi là coi theo ngành, moi biết tăng cỡ nào. Bạn đi coi ngành thấp nhất năm ngoái với cao nhất năm nay, chết khong

Comment

=='' Người coi là coi theo ngành, moi biết tăng cỡ nào. Bạn đi coi ngành thấp nhất năm ngoái với cao nhất năm nay, chết khong
                        thì tăng ít nhất cũng 3.5 đ đó :3

Comment

• Originally posted by citee21 View Post
                          Thấy coi trên điểm thi 24h năm 2013 lấy 13 đ, 2014 lấy 18 đ kìa :v
                          trời ơi bạn, trường đó ko thi mà xét điểm học bạ bạn ơi =.=

Comment

• trên Poll "Hơn 30" điểm nhiều quá :shock:
                            :byebye: If life were predictable it would cease to be life, and be without flavor. :byebye:

Comment

• Originally posted by 13520522 View Post
                              trên Poll "Hơn 30" điểm nhiều quá :shock:
                              Toàn mấy Khóa trên thôi anh ơi :surrender:

Comment

• Originally posted by citee21 View Post
                                Thấy điểm chuẩn bên trường ĐH CN-KT TP.HCM tăng quá trời luôn..Tăng tận 3.5đ có ngành còn tăng lên đến 5đ, lo quá, ko biết trường mình thế nào...
                                :sosad::sosad::sad::sad::sad:
                                Originally posted by newmember View Post
                                =='' Bạn chém gió gây xôn xao dư luận ít thui bạn. Điểm tăng cao nhất có 2,5. Và mới là điểm chuẩn dự kiến, chưa chính thức.
                                PGS-TS Dương Anh Đức, Hiệu trưởng Trường ĐH Công nghệ thông tin TP.HCM, thông tin: “Trường đã hoàn tất chấm thi và dự kiến sẽ công bố trong tuần này. Không có bài thi nào đạt điểm 10 nhưng điểm trung bình các bài thi ở mức khoảng 7 điểm/môn (năm ngoái điểm trung bình chỉ 6 điểm/môn). Vì vậy, khả năng điểm chuẩn các ngành vào trường năm nay sẽ cao hơn năm trước”.

Nguon: http://www.thanhnien.com.vn/pages/20...-tuan-nay.aspx

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X