Announcement

Collapse
No announcement yet.

Công bố điểm thi và điểm chuẩn của trường ĐH CNTT năm 2014

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by thth776 View Post
    Em mà a cho em hỏi điểm chuẩn là ko bao giờ thay đổi khi đã đc công bố phải ko ạ, mặc dù có phúc khảo đi chăng nữa? Em thì ATTT vừa đủ 27,5
    Chúc mừng em đến với khoa Mạng máy tính & Truyền thống <3
    "Khi bạn sỉ vào mặt một ai đó, thì nhìn lại đi, ba ngón tay còn lại của bạn cũng đang sỉ vào chính mình"

Comment

Bạn nào gia nhập khoa Kỹ thuật máy tính vào check hàng coi. :boss:
      When we are young, work to learn, NOT to earn.
      E: ninhho At outlook dot com
      M: +8490 3000 670

Comment

Chúc mừng tân sinh viên UIT 2014 nhé :sogood:

Comment

Anh chỉ nào có kinh nghiệm cho hỏi là điểm xét Tài năng 31 điểm là có tính điểm vùng k ạ

Comment

Originally posted by 11520350 View Post
            Chúc mừng em đến với khoa Mạng máy tính & Truyền thống <3
            Dạ em cám ơn anh

Comment

Em đăng kí ngành kĩ thuật máy tính nhưng chỉ được 26 điểm, trúng tuyển vào chương trình đặc biệt. Mấy anh chị cho em hỏi là chương trình đặc biệt là mình phải nộp đơn gì hay là trường tự chuyển mình qua rồi gửi giấy báo nhập học về cho mình vậy? Em xin cảm ơn...

Comment

Originally posted by rockcongtu View Post
                Em đăng kí ngành kĩ thuật máy tính nhưng chỉ được 26 điểm, trúng tuyển vào chương trình đặc biệt. Mấy anh chị cho em hỏi là chương trình đặc biệt là mình phải nộp đơn gì hay là trường tự chuyển mình qua rồi gửi giấy báo nhập học về cho mình vậy? Em xin cảm ơn...
                Cái này a cũng ko rõ nữa, đợi thầy vào giải đáp giúp, nhưng xem cho kỹ nhé em, chương trình đặc biệt nên học phí cũng cực kỳ đặc biệt đó nhé, nếu hoàn cảnh có điều kiện mới theo học nổi chương trình đó.

Comment

Chúc mừng các tân sinh viên
                  Don't walk in front of me; I may not follow. Don't walk behind me; I may not lead. Just walk beside me and be my friend.:happy::happy::happy:

Comment

Cho em hỏi điểm chuẩn liên thông có chưa ạ

Comment

Cho em hỏi là: trên trang của trường ghi "Điểm chuẩn trúng tuyển cụ thể từng ngành đối với học sinh phổ thông khu vực 3" vậy đối với hs phổ thông khu vực 1 hay 2 thì như thế nào? e thi được 27.5đ thì liệu có trúng tuyển không ạ?

Comment

Originally posted by Coolfox View Post
                        Cho em hỏi là: trên trang của trường ghi "Điểm chuẩn trúng tuyển cụ thể từng ngành đối với học sinh phổ thông khu vực 3" vậy đối với hs phổ thông khu vực 1 hay 2 thì như thế nào? e thi được 27.5đ thì liệu có trúng tuyển không ạ?
                        KV3 là các bạn ở nội thành của các thành phố trực thuộc Trung ương á bạn, tức là các bạn đó không đc cộng điểm ưu tiên nên thi được bao nhiêu thì điểm là bấy nhiêu

Comment

Mình có đứa em thi CMPM mà đạt có 27 điểm trong khi điểm chuẩn 28.5, mà nó có đăng ký NV2 ngành KTMT điểm chuẩn 26.5. Vậy trường tự chuyển phải không nhỉ :v
                          GAME DEVELOPER

Comment

Hehe e ATTT 28 điểm, mừng quá, đêm qua em không ngủ

Comment

26 điểm, chương trình chất lượng cao dc không mấy anh mấy thầy, đăng kí như thế nào ?

Comment

Lo mấy hôm nay cuối cùng cũng có kết quả. Đậu rồi vui quá )

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X