Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho em hỏi gấp, hồi hộp quá!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi gấp, hồi hộp quá!

Tình hình là em được 26đ đã x2 môn toán, em chỉ được mấy chương trình đặc biệt thôi, em định đăng kí chương trình chất lượng cao của kĩ thuật phần mềm có được không và đăng kí như thế nào ạ? ( nhà em thì đồng ý cho đi học )
    Mong các anh các thầy tư vấn giúp em với ạ.

Originally posted by tran hoai nghia View Post
    Tình hình là em được 26đ đã x2 môn toán, em chỉ được mấy chương trình đặc biệt thôi, em định đăng kí chương trình chất lượng cao của kĩ thuật phần mềm có được không và đăng kí như thế nào ạ? ( nhà em thì đồng ý cho đi học )
    Mong các anh các thầy tư vấn giúp em với ạ.
    Em được 26 điểm, như vậy chắc chắn là em được xét vào lớp Chất lượng cao Kỹ thuật Phần mềm rồi đó. Còn thủ tục thì năm nay hơi khác nên cũng không rõ nữa, e thường xuyên theo dõi thông tin trên trang web của trường thì sẽ nắm rõ hơn
    ( à, em nên vào mục này để hỏi nhé : http://forum.uit.edu.vn/threads/4641...724#post284724)
    -Trần Phú Huy-
    -<0974044308>-

Comment

mình cũng 26.5 , không biết giờ tính sao đây, òa :sosad:
      còn lớp đặt biệt, chất lượng cao gì đó nó có giống với lớp thường không :badsmell:

Comment

Originally posted by vuongbaoremix View Post
        mình cũng 26.5 , không biết giờ tính sao đây, òa :sosad:
        còn lớp đặt biệt, chất lượng cao gì đó nó có giống với lớp thường không :badsmell:
        Theo anh biết thì chương trình Chất lượng cao học với điều kiện cũng gần gần như chương trình kỹ sư tài năng (có thể ngon hơn), nghĩa là được học phòng máy lạnh, phòng mới, bàn ghế đẹp , đội ngũ giảng viên được lựa chọn với trình độ chuyên môn cao. Tuy nhiên chương trình Chất lượng cao sẽ được quản lí và giám sát chặt chẽ hơn từ phía nhà trường, đi học được điểm danh thường xuyên, cúp học, học sa sút sẽ được gọi về cho gia đình :3, nói chung đây là chương trình tốt để có thể rèn dũa con người ta. Học phí khoảng cỡ 25 triệu/1 năm (thuộc dạng rẻ rồi đó)
        -Trần Phú Huy-
        -<0974044308>-

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X