Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Tuyển dụng] Công ty FSoft,

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Không phải là FSOFT check CV kĩ hơn mà là có khi họ đủ chỉ tiêu rồi nên không thèm check nữa. Hồi xưa em từng làm PM nên đã đi phỏng vấn khá nhiều nên hiểu được điều này. Cơ mà giờ cho tiền em cũng ko vào lại đâu ạ, 1 đi không bao giờ trở lại!

Comment

Hiện nay FSoft gia hạn tuyển thực tập đến 28/1/2012, xem link. Bạn nào muốn đăng ký test để thực tập ở FSoft vui lòng làm theo hướng dẫn của link
      Ta sẽ trở lại và nguy hại hơn xưa

https://www.facebook.com/profile.php?id=100000880942392

Hành trình bí ẩn V2.0: http://forum.uit.edu.vn/threads/5869-Cuoc-thi-quot-Hanh-trinh-bi-an-quot-SE-Discover

Trailer HTBA V2.0: http://www.youtube.com/watch?feature...&v=n_UHkSIcHVM

Comment

Originally posted by thaingo84 View Post
        Không phải là FSOFT check CV kĩ hơn mà là có khi họ đủ chỉ tiêu rồi nên không thèm check nữa. Hồi xưa em từng làm PM nên đã đi phỏng vấn khá nhiều nên hiểu được điều này. Cơ mà giờ cho tiền em cũng ko vào lại đâu ạ, 1 đi không bao giờ trở lại!
        vậy bác là tiền nhân trước tụi em ạ bác thấy cái tiếng Nhật bên đó thế nào ?
        Bùm, Maria Ozawa Bin Laden, chuyên gia cưa bom hàng đầu Việt Nam
        ...

Comment

Originally posted by 08520195 View Post
          vậy bác là tiền nhân trước tụi em ạ bác thấy cái tiếng Nhật bên đó thế nào ?
          Mày pre-bri-eng mà còn hỏi gì nữa mậy.

Originally posted by thaingo84 View Post

Thấy trên mạng nói lương bổng của Fsoft bèo lắm, quan trọng là "cái kia" (mình cũng không biết "cái kia" là cái gì), mà sao thấy tuyển KS để train, phụ cấp tới 7.ooo.ooo/tháng lận. Vậy KS chính thức không lẽ bèo hơn.
          Ta đã trở lại . :choler:

Comment

Originally posted by 08520348 View Post
            Yêu cầu là sinh viên đã tốt nghiệp... thiệt là khó đỡ!!!
            Cứ nộp hồ sơ, sau vài vòng phỏng vấn ... đi phỏng vấn lại thì em đã tốt nghiệp rồi.
            :happy:SỐNG TRONG MÁI NHÀ UIT, BẠN HÃY NHỚ :happy:
            1. Chấp hành pháp luật, tuân thủ nội quy; 2. Tích cực học tập, chủ động nghiên cứu
            3. Đi học đúng giờ, trang phục lịch sự; 4. Nhớ xếp hàng và đừng chen lấn
            5. Sống có trách nhiệm và biết sẻ chia; 6. Giữ gìn tài sản chung như tài sản của chính bạn
            7. Sử dụng tài sản, thời gian hiệu quả; 8. Khiêm tốn, lễ phép, hòa nhã, thân thiện
            9. Không xả rác để không nhặt rác; 10. Văn minh, lịch sự dù trên lớp học, diễn đàn hay mạng xã hội

Comment

Sao k vào link được các anh?

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X