Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỗ trợ TSV] Bản đồ khu vực ĐHQG và các tuyến xe bus

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 13521036 View Post
    Chịu khó dậy sớm, đứng chờ ở cổng KTX khu A, sẽ có xe buýt đến tận cổng đón các sinh viên đến tận cổng các trường ĐH trong làng. Hoặc là ra trạm xe buýt KTX khu A đón xe như anh Minh chỉ
    sớm là khoảng mấy giờ ạ :sad:

Comment

Originally posted by Vinh Phuc Luu View Post
      Cho em hỏi từ bến xe Miền Tây vào ký túc xá và ngược lại đón xe bus số mấy vậy?
      hi,
      bạn phải đi bộ bến xe bus gần ktx để bắt xe số 10 nhé, ngay gần chổ đường rẽ vô trường UIT đó bạn, chứ nó không chạy qua trạm ở ktx

Comment

Cho em hỏi là tuyến xe buýt (hình như là số 10)từ Bến xe Miền Tây đi ĐH CNTT là xuất phát từ 5h hay 5h50 z ạ :3
        Xem trên forum trường thì là 5h50 còn trên trang web của bộ GTVT thì để là 5h. Hoang mang quá :sosad:

Comment

Originally posted by 14520332 View Post
          Cho em hỏi là tuyến xe buýt (hình như là số 10)từ Bến xe Miền Tây đi ĐH CNTT là xuất phát từ 5h hay 5h50 z ạ :3
          Xem trên forum trường thì là 5h50 còn trên trang web của bộ GTVT thì để là 5h. Hoang mang quá :sosad:
          5h bạn nhé , thông tin ở web buyttp là chính xác nhất

Comment

Originally posted by 14521107 View Post
            sớm là khoảng mấy giờ ạ :sad:
            Như năm ngoái thì sáng và trưa đều có xe buyt từ khu A - ĐH QT - ĐH KHTN - NV - UIT hoặc Khu A - UIT, tùy xe chạy

Sáng : 6h45 - 7h30 ( chuyến cuối )
            Trưa : 12h30 - 13h00 ( chuyến cuối)

Khuyến khích đi : sáng tầm 7h là vừa, trưa tầm 12h30, em đi nhiều sẽ quen thời gian thôi

Comment

cho em hỏi là ở bến xe chợ lớn thì tuyến xe buýt nào tới được trường CNTT ạ, em đã đi qua xe số 150 và phải lội bộ rất là lâu ( tầm 10' ) mới tới trường được , có cách nào mà nó thả mình ngay ở chỗ làng đại học không ạ, và đi xe số mấy, xin chân thành cảm ơn !

Comment

Em ở đây https://www.google.com/maps/place/Kh...087cbdb1686072 thì bắt tuyến xe nào để đi học vậy? Và đi mất bao lâu?
                Last edited by bkuma003; 07-11-2014, 10:54.

Comment

từ ktx A có xe bus nào đi tới bệnh viện truyền máu huyết học không (đường Phạm Viết Chánh, gần bênh viện Từ Dũ) và từ đó về lại ktx
                  có tuyến xe nào từ ktx tới luôn cổng trường không,
                  có xe để về ktx không
                  Last edited by 14520060; 16-08-2014, 16:12.

Comment

Originally posted by bkuma003 View Post
                    Em ở đây https://www.google.com/maps/place/Kh...087cbdb1686072 thì bắt tuyến xe nào để đi học vậy? Và đi mất bao lâu?
                    nếu em ở đường Nguyễn Hữu Thọ ngay vị trí đó thì không có xe buýt chạy một tuyến lên tới trường mà phải bắt nối, em cứ bắt chuyến nào lên Bến Thành ( a tìm trên mạng thấy chuyến 72 có vẻ tiện) rồi bắt một trong các chuyến 53, 19, 52 ( 3 chuyến này mất cỡ gần một tiếng )
                    :sexy::sexy::sexy: BMSG

Comment

Originally posted by 14520060 View Post
                      từ ktx A có xe bus nào đi tới bệnh viện truyền máu huyết học không (đường Phạm Viết Chánh, gần bênh viện Từ Dũ)
                      có tuyến xe nào từ ktx tới luôn cổng trường không,
                      có xe để về ktx không
                      xe 53 nha bạn , còn xe đến trường thì có nó đậu ở trước ktx nhưng mà mình nghĩ nên đi bộ tại có một tí là tới trường rồi,
                      :sexy::sexy::sexy: BMSG

Comment

Originally posted by 13520324 View Post
                        xe 53 nha bạn , còn xe đến trường thì có nó đậu ở trước ktx nhưng mà mình nghĩ nên đi bộ tại có một tí là tới trường rồi,
                        đâu phải muốn đi là đi được đâu :beatbrick:
                        thôi hôm sau đem theo xe lăn nhờ khác đẩy hộ udency: , xương khớp không tốt, máy hôm trước đi làm hồ sơ thôi mà đã ê ẩm cả người

Comment

Xe buýt

Cho em hỏi có tuyến xe buýt nào đi từ ngã ba kí túc xá xuống cổng trường cntt ko,em mới ở xa xuống nên ko biết:rap:

Comment

Originally posted by 14520060 View Post
                            đâu phải muốn đi là đi được đâu :beatbrick:
                            thôi hôm sau đem theo xe lăn nhờ khác đẩy hộ udency: , xương khớp không tốt, máy hôm trước đi làm hồ sơ thôi mà đã ê ẩm cả người
                            Anh giải đáp cho em thế này, từ Phạm Viết Chánh, em di chuyển 53( như 13520324 nói) , xin xuống bến xe buyt Khu A ĐHQG rồi đi vào trường bằng cổng chính, vì xe 53 ko chạy qua KTX khu A .
                            Còn em ở KTX khu A thì đọc #35 của anh, nếu ở cổng khu A hết xe thì đi bộ 1 đoạn ra bến xe buyt khu A, đón xe số 8,33,99,19,30 tới cổng phụ của trường.
                            Last edited by 12520684; 17-08-2014, 09:52.

Comment

Originally posted by 14520168 View Post
                              Cho em hỏi có tuyến xe buýt nào đi từ ngã ba kí túc xá xuống cổng trường cntt ko,em mới ở xa xuống nên ko biết:rap:
                              Em đọc #35 và #43 , đầy đủ câu trả lời dành cho em. Thân

Comment

Cho em hỏi em muốn đi xe bus từ KTX DHQG đi quận 4 chỗ Đại Học Nguyễn Tất Thành đường Nguyễn Tất Thành thì mình phải đi mấy tuyến xe bus , là những tuyến nào ... em cảm ơn

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X