Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi đáp về kỳ kiểm tra AV xếp lớp ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi đáp về kỳ kiểm tra AV xếp lớp ?

Cho em hỏi hình thức kiểm tra AV xếp lớp là gì v ạ?? và ngày kiểm tra là ngày mấy v ạ?

Các lớp AV của trường được chia ra gồm AV bổ túc, AV1, AV2, AV3; chỉ cần học đến AV3 là đủ một trong các điều kiện để tốt nghiệp.

Kỳ thi này là để phân loại học lực AV, sau đó xếp SV vào lớp tương ứng.

Giới hạn xếp lớp cho kỳ thi này là đến AV2.

Bạn đạt kết quả càng tốt thì được vào lớp cao hơn, đỡ phải học các lớp AV dưới.

Comment

em cảm ơn nhưng mà e hỏi hình thức kiểm tra á anh(Trắc nghiệm hay là về giao tiếp)

Comment

Kiểm tra trắc nghiệm bình thường thôi.

Comment

dạ em cảm ơn ^^
          Em đang tính đăng kí lớp CLC v có cần kiểm tra AV để xếp lớp k ạ? tại e thấy ngành em đăng kí CLC chỉ có 1 lớp thôi

Comment

Kiểm tra mà kết quả thấp có được học không vậy em lúc thi bàn A thi sợ không thi được

Comment

Kiểm tra trắc nghiệm trên máy tính trong 50p ngay sau khi các bạn làm thủ tục nhập học xong!
              Last edited by toannv; 06-08-2014, 19:57.
              "We hold information,we own the world"
              ------------o0o------------

Comment

Originally posted by 14520515 View Post
                dạ em cảm ơn ^^
                Em đang tính đăng kí lớp CLC v có cần kiểm tra AV để xếp lớp k ạ? tại e thấy ngành em đăng kí CLC chỉ có 1 lớp thôi
                Lớp CLC thi riêng thì phải, mình cũng không rõ lắm.

Originally posted by 14520829 View Post
                Kiểm tra mà kết quả thấp có được học không vậy em lúc thi bàn A thi sợ không thi được
                Đây chỉ là để kiểm tra xếp lớp thôi mà, có gì đâu mà được học hay không =))

Kết quả thấp thì bạn được xếp vào lớp thấp (học thế cũng được, cho nó có căn bản) thôi, có gì đâu.

Trường mình học AV nhìn chung cũng không tốt lắm; nhưng nếu bạn mà bỏ cái môn này là sang những năm sau dễ gục trước đống tài liệu chuyên ngành lắm đấy.

Comment

Việc đào tạo tiếng anh

Cho em hỏi trường mình có tổ chức dạy tiếng anh cho sinh viên không vậy? Hay tự ai người ấy lo. . .
                  Success comes to you when you develop the ability and took the opportunity of yourself! Think more and listen more than you'll find yourself so different :funny:

Comment

Trường mình chỉ có dạy Anh Văn trong quá trình học tập, tức là có 12 chỉ Anh Văn, chia làm Anh Văn 1, 2, 3. Và có tính điểm vào điểm trung bình. Các bạn phải hoàn thành hết 3 AV này cộng thêm chứng chỉ AV tương đương TOEIC 450 nữa mới được ra trường.

Còn ngoài ra không có dạy AV gì khác, chỉ có bên CTTT hay CLC thì có CLB Anh Văn thôi .

Comment

[Hỏi] test tiếng anh

ủa mà em thấy mấy anh chị tư vấn nói là nhập học 11->14/8. mà test tiếng anh sau khi nhập học là test vào ngày nào ạ

Comment

Originally posted by tavietanh View Post
                        ủa mà em thấy mấy anh chị tư vấn nói là nhập học 11->14/8. mà test tiếng anh sau khi nhập học là test vào ngày nào ạ
                        test ngày 14 lun bạn ơi!!!

Comment

test anh văn trình độ cỡ nào vậy mấy anh, chị, mà nghe nói là test trên máy tính hả @@

Comment

Originally posted by 14520312 View Post
                            test ngày 14 lun bạn ơi!!!
                            mình nghe nói nộp hồ sơ hôm nào thì text ngày đó luôn mà

Comment

Originally posted by tavietanh View Post
                              hình như làm thủ tục xong hôm nào là test ngay hôm đó thì phải

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X