Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi đáp về GIẤY BÁO NHẬP HỌC dành cho Tân SV khóa 2014

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by vidtn View Post
    Em có thể bổ sung sau giấy tờ nha.
    Em ra phường xin 2 giấy ở mục 11 thì chỉ được giấy chứng nhận đăng ký NVQS, còn "Giấy xác nhận đăng ký vắng mặt" thì họ không chịu cấp, họ bảo: do em đi học ở TpHCM và cũng có hộ khẩu ở TpHCM nên không thuộc diện "vắng mặt" .

Vậy em phải giải quyết thế nào? Hay chỉ cần giấy chứng nhận đăng ký NVQS?

Em cám ơn!

Comment

• Cho em hỏi sđt đường dây nóng của trường là số nào để em có thể hỏi về thủ tục cho rõ?

Comment

• Originally posted by 14520541 View Post
        Cho em hỏi sđt đường dây nóng của trường là số nào để em có thể hỏi về thủ tục cho rõ?
        Địa chỉ hỗ trợ sinh viên:
        o Số điện thoại: 08.37252002 (nhấn tiếp số nội bộ 116), 08.37252003, đường dây nóng: 093.746.3529.

Comment

• mục 11 có phải giấy này không ad ?!?!? hay là giấy khác
          __________________________________________________ __________________________
          ................... Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam
          ...CA-Xã ....... Độc lập- Tự do - Hạnh Phúc
          Số ..../TV
          PHIẾU KHAI BÁO TẠM VẮNG
          1 Họ và tên: ....
          2 Giới tính:....
          3 Ngày Sinh:....
          4 CMND/HC:....
          5 Điện thoại:....
          6 Nơi cư trú:....
          7 Tạm vắng từ ngày ....... đến ......
          8 Lý do tạm vắng và nơi đến :......................

........, ngày ... tháng... năm .... ......., ngày ... tháng ... năm. ...
          Trưởng Công An Xã người khai báo
          kí tên kí tên
          PHP Code:
          Full nameThai Viet Phong
          Facebook
          www.facebook.com/ThaiVietPhong.ITM
          Email
          thaivietphong.net@gmail.com 
          Tìm trước khi hỏi bạn sẽ giỏi hơn mỗi khi tìm

Comment

• Hỏi Về Thủ Tục Nhập Học

Cho em hỏi về 2 vấn đề ạ :
            Về địa chỉ tạm trú: nếu chưa có thì em phải ghi thế nào vào lý lịch ?
            Về giấy chứng nhận sức khỏe : nếu em đi khám ở địa phương khác thì sao? và nếu đi khám thì phải bắt buộc dùng mẫu của trường hay dùng mẫu phiếu tại bệnh viện để hợp lệ thủ tục ạ?
            Mong Admin rep sớm để em còn gấp rút hoàn thành phần này để sau khỏi phải chạy đi chạy lại bổ sung ạ.

Comment

• Đơn xin ngoại trú có bắt buộc phải nộp vào ngày nhập học ko

Comment

• Nếu mẹ mất thì vào mục họ và tên mẹ là "Đã mất" đúng ko ạ.

Comment

• cho e hỏi tí. sao trường mình lại kì v nhỉ? :canny: ban đầu thì bảo là 11 bắt đầu làm thủ tục và khi nào có giấy báo chính thức thì bổ sung sau mà bây giờ lại sửa lại thành 14 làm thủ tục với lại mang theo giấy báo chính thức là sao nhỉ?? e thật sự k hỉu nổi( vì e đã đặt vé xe vào ngày 10 mất r). giờ tính sao??? :confuse:

Comment

• thầy cho em hỏi, thời gian làm thủ tục nhập học (giờ, ngày)? tại giấy báo online không còn dòng chữ "sinh viên có thể làm thủ tục ngày 11/8" nữa

Comment

• cho e hoi e khong co giay dang ky nghia vu quan su co sao khong a!

Comment

• Xin chào thầy (cô), em là tân sinh viên và có 2 điều thắc mắc.

Mục số 11: có ghi (nếu có) tức là không có thì không sao đúng không ạ?
                        Vấn đề chỗ ở: bạn em ở khóa trước nói là ở trong thành phố thì ngoại trú không cần làm đơn.

Em ở gần quốc lộ 1A, Phường An Phú Đông, Q. 12. Em chỉ bắt 33 lên UIT đi học dễ dàng.

Comment

• Originally posted by 14520122 View Post
                          cho e hỏi tí. sao trường mình lại kì v nhỉ? :canny: ban đầu thì bảo là 11 bắt đầu làm thủ tục và khi nào có giấy báo chính thức thì bổ sung sau mà bây giờ lại sửa lại thành 14 làm thủ tục với lại mang theo giấy báo chính thức là sao nhỉ?? e thật sự k hỉu nổi( vì e đã đặt vé xe vào ngày 10 mất r). giờ tính sao??? :confuse:
                          Từ ngày 11 đến 14 trường sẽ đón nhận các bạn lên làm thủ tục nhập học. Nên bạn vẫn cứ đi làm thủ tục nhập học như bình thường vào ngày 11/8.
                          :happy:.........MIRACLE IS ANOTHER NAME FOR HARDWORK.......:happy:

Comment

• Em mới đi khám sức khoẻ hôm trước và được BV cấp tờ giấy khám sức khoẻ nhưng lại ko giống mấy cái mẫu giấy trường gửi,ko biết dùng dc ko ạ

Comment

• Ngày mai em định lên nhập học mà giấy báo giờ có dòng DỰ KIẾN thì sao ạ? Web trường bao giờ sẽ có thông báo về điểm chuẩn mới. Có tăng không ạ?

Comment

• Originally posted by 14520297 View Post
                                Ngày mai em định lên nhập học mà giấy báo giờ có dòng DỰ KIẾN thì sao ạ? Web trường bao giờ sẽ có thông báo về điểm chuẩn mới. Có tăng không ạ?
                                bạn lên trang tra cứu lại giấy báo đi trường đã bỏ dự kiến và tính điểm theo công bố mới của bộ
                                Dám "Nghĩ-làm", Dám "Khác biệt", Dám "Thành công" :brick:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X