Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cảm thấy Gato

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Chưa đi học (thậm chí chưa nhập học) đã lo vụ phòng học có máy lạnh hay không :v. Nó không ảnh hưởng gì đến việc học tập đâu. Vả lại ngoài Giảng Đường ra thì tất cả các phòng còn lại đều không quá nóng.

Comment

Thật sự mà nói thì các bạn hỏi lại các anh chị khóa trước nhất là lúc trường mới thành lập xem các anh chị ấy học phòng như thế nào mà giờ ai cũng thành đạt hết. Các bạn nên hiểu rằng mình đang đi học chứ không phải đi du lịch. Đã là sv thì nên tập dần với mì gói mỗi ngày là vừa đi chứ đừng nói chi đến máy lạnh máy nóng này nọ. Các bạn nên nhớ cái chính là cái mà các bạn học được cái gì khi đến giảng đường kìa.
      TRẦN QUANG VINH
      ĐT: 01688200 sáu sáu sáu
      mail: vinhtq191@gmail(dot)com

Comment

Originally posted by 14520346 View Post
        Thế chắc mình gato theo luôn quá. Có 26 điểm được học CLC, KSTN,... mình hơn mà không được học bất công ngành mình quá.
        cái nào cũng có cái giá của nó em, bây giờ em hơn điểm đầu vào nhưng lúc ra em hơn tiếp được thì em hay, với lại nếu em thật sự giỏi thì sẽ dc vào ct Tài năng, vẫn máy lạnh đó thôi.

anh thấy thì điểm vào CLC năm nay thấp ko thể tưởng tượng dc.
        FB: facebook.com/uitstu

Comment

Đi học đâu phải đi hưởng thụ mà đòi hỏi máy lạnh

Comment

Đúng là mỗi thời mỗi khác. trước kia thì chỉ mong phòng học có được cái quạt quay đúng công suất và quay đều là mừng lắm rồi
            Thực trạng là tân sinh viên thường hay có những ảo tưởng (có thể do ảnh hưởng từ quảng cáo, truyền hình) và hay có tâm lý đứng núi này trông núi nọ (Núi này có hổ thì núi kia cũng có cọp thôi )
            Nên nhớ là khi quyền lợi càng cao thì trách nhiệm sẽ càng lớn.
            -----------------------------
            Mai Văn Khải
            Software Engineering, University Information of Technology
            a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

:tire: Chúc em có những tháng ngày vui vẻ ở đây. Năm ngoái tòa nhà đang xây nên học anh văn chả nghe được gì, giờ chắc đỡ hơn rồi.
              Originally posted by 14520325 View Post
              Nghe ông anh khóa trước bảo tụi Kỹ thuật phần mềm vào trường là được học ngay phòng máy lạnh :shot: trong khi đám MMT&TT vẫn học phòng học thường :sosad:
              Sao mà bất công thế hả giời. Hai thằng bạn cờ hó học Kỹ thuật phần mềm sướng như tiên ấy :brick:
              Mình được mang máy lạnh mini vào phòng học không ta :byebye:
              -Trần Hữu Danh-
              -GameUIT - SE-
              ...Slowly... But Strongly...
              clbgameuit.com F/clbgameuit

Comment

Originally posted by tinylove_1993
                Cái này lên phòng hiệu trưởng khiếu nại phát nhề
                bác này đi cmt dạo ghê

Comment

sinh viên thì phải học tính nhẫn nại chịu khó, lúc mình học tòa nhà cũ của trung tâm GDQP, phòng thì cũng có mấy cái quạt nhưng có phòng quạt hư gần hết...
                  đi học buổi trưa vào được ngồi gần chỗ có quạt đã là hạnh phúc rồi
                  Tinydroid

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X