Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tư vấn dùm em laptop dưới 20 triệu

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tư vấn dùm em laptop dưới 20 triệu

Em là tân sinh viên, em muốn mua laptop dưới 20tr và tương đối mạnh để dùng đc lâu dài. Em chấm được 2 con này :
    phongvu.vn/may-tinh/may-tinh-xach-tay-laptop/asus/nb-asus-p550lnv-xo221d-i7-4510u-den.html
    phongvu.vn/may-tinh/may-tinh-xach-tay-laptop/dell/nb-dell-3542-dnd6x5-den.html
    Em nghiêng về Asus hơn dù Dell cấu hình mạnh hơn vì Dell nhìn khá thô Các anh chị nghĩ sao ? Các anh chị con nào, có thể tư vấn cho em con khác Em cảm ơn nhiều

Originally posted by vodanh_0808 View Post
    Em là tân sinh viên, em muốn mua laptop dưới 20tr và tương đối mạnh để dùng đc lâu dài. Em chấm được 2 con này :
    phongvu.vn/may-tinh/may-tinh-xach-tay-laptop/asus/nb-asus-p550lnv-xo221d-i7-4510u-den.html
    phongvu.vn/may-tinh/may-tinh-xach-tay-laptop/dell/nb-dell-3542-dnd6x5-den.html
    Em nghiêng về Asus hơn dù Dell cấu hình mạnh hơn vì Dell nhìn khá thô Các anh chị nghĩ sao ? Các anh chị con nào, có thể tư vấn cho em con khác Em cảm ơn nhiều
    i7 mà con U thì mua làm gì? Nhu cầu của bạn là gì? Với tầm tiền đó muốn trâu bò thì mua workstation mà dùng.

Comment

bây giờ toàn chip U ko à anh, muốn chip khác phải trên 20 triệu. Anh cho em vài mẫu đc ko ?

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X