Announcement

Collapse
No announcement yet.

[VIETTEL ICT] - Thông báo tuyển dụng nhân sự

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Chào Chị,
    Bên mình bắt buộc có bằng mới đi làm được hả Chị? :unhappy:

Comment

Chào chị.
      Chị cho em hỏi khi nào mới hết hạn nộp hồ sơ vậy.
      Trường hợp của em học liên thông đại học chính quy từ cao đẳng thì chỉ cần nộp bằng đại học và bảng điểm hay là nộp luôn cả bằng đại học, cao đẳng và bảng điểm luôn chị.
      Em nộp hồ sơ qua mail vẫn được phải không. Nếu nộp qua mail thì em chỉ cần scan ( Đơn xin việc, CV, bằng cấp, bảng điểm, các chứng chỉ liên quan) rồi gửi vào mail cho chị.
      Cám ơn chị.
      Last edited by ThanhPhong; 06-09-2014, 14:53.

Comment

Originally posted by 10520203 View Post
        Chào Chị,
        Bên mình bắt buộc có bằng mới đi làm được hả Chị? :unhappy:
        Dear Yên,
        Bên Viettel không bắt buộc có bằng ngay, Các bạn đã/ chuẩn bị tốt nghiệp đều có thể ứng tuyển nhé. Hồ sơ thì cần CV ghi rõ thông tin cá nhân, bằng cấp nếu có là được rồi nhé.
        Cảm ơn Yên.

Comment

Originally posted by VTICT
          [Chào chị.
          Chị cho em hỏi khi nào mới hết hạn nộp hồ sơ vậy.
          Trường hợp của em học liên thông đại học chính quy từ cao đẳng thì chỉ cần nộp bằng đại học và bảng điểm hay là nộp luôn cả bằng đại học, cao đẳng và bảng điểm luôn chị.
          Em nộp hồ sơ qua mail vẫn được phải không. Nếu nộp qua mail thì em chỉ cần scan ( Đơn xin việc, CV, bằng cấp, bảng điểm, các chứng chỉ liên quan) rồi gửi vào mail cho chị.
          Cám ơn chị:
          Dear Phong,
          Bên Viettel đã nhận đủ hồ sơ và thông tin của bạn rồi nhé.
          Cảm ơn Phong đã ứng tuyển vào công ty.

Comment

Originally posted by VTICT View Post
            Dear Yên,
            Bên Viettel không bắt buộc có bằng ngay, Các bạn đã/ chuẩn bị tốt nghiệp đều có thể ứng tuyển nhé. Hồ sơ thì cần CV ghi rõ thông tin cá nhân, bằng cấp nếu có là được rồi nhé.
            Cảm ơn Yên.
            Chào Chị,

Em đã vượt qua bài test (IQ Gmat Tech) và phỏng vấn vòng 1. Nếu như dự tỉnh thì sang nam em sẽ báo cáo. Em đang là sinh viên năm cuối.
            Nhưng bên Chị gọi điện thoại nói rằng em chưa báo cáo chưa có bằng nên hẹn khi nào em có bẳng mới liên lạc lại? Em cảm ơn!

Comment

Chào các anh em, Ngày mai thứ 6(12/09) lúc 14h mình được gọi đi thi viết bên VTICT, anh em nảo ngày mai đi thi chung thì vào kết bạn với mình đi mai có bạn đi cho vui, hihi
              Last edited by ThanhPhong; 11-09-2014, 20:47.

Comment

Originally posted by ThanhPhong View Post
                Chào các anh em, Ngày mai thứ 6(12/09) lúc 14h mình được gọi đi thi viết bên VTICT, anh em nảo ngày mai đi thi chung thì vào kết bạn với mình đi mai có bạn đi cho vui, hihi
                Chúc may mắn :sogood: Ngân hàng quân đội nhé....lần trc thấy mà k dám vào ,sợ nhầm...

Comment

Xin chào các bạn sinh viên,

Cảm ơn các bạn thời gian qua đã gửi hồ sơ ứng tuyển nhé. Thời gian phỏng vấn sẽ được thông báo đến từng cá nhân.
                  VTICT hiện tại vẫn dành nhiều vị trí cho các bạn trong ngành CNTT. Hoan nghênh các bạn gia nhập và phát triển cơ hội nghề nghiệp tại công ty.

Hồ sơ gửi về địa chỉ cũ:
                  + Trực tiếp: Tầng 5, 161 – 163, Trần Quốc Thảo, quận 3, Tp.HCM
                  + Email: daotao_vpmn_vtict@viettel.com.vn

Chúc các bạn một tuần mới nhiều niềm vui và thành công.
                  Hiện tại còn tuyển không chị? Hạn chót nộp hồ sơ là khi nào ạ? :sogood:
                  "Đây là lời cảnh báo đến mọi người rằng làm siêu anh hùng rất có hại cho sức khỏe?" -Kick ass! :sure:

Comment

Dear Việt,
                    Trường hợp của em đã được sắp xếp trong tuần sau phỏng vấn rồi nhé. Cảm ơn em nhiều!
                    vẫn chưa được chị ơi :sogood:

Comment

Chị ơi !
                      Phỏng vấn vòng cuối (vòng gặp đại diện ban giám đốc)
                      Sau đó bao lâu thì có kết quả hả chị ?
                      Em nghe nói ngoài Hà Nội quyết định, mất thời gian cả tháng hả chị ?
                      Chị trả lời nghe chị, để biết

Comment

Originally posted by 10520203 View Post
                        Chào Chị,

Em đã vượt qua bài test (IQ Gmat Tech) và phỏng vấn vòng 1. Nếu như dự tỉnh thì sang nam em sẽ báo cáo. Em đang là sinh viên năm cuối.
                        Nhưng bên Chị gọi điện thoại nói rằng em chưa báo cáo chưa có bằng nên hẹn khi nào em có bẳng mới liên lạc lại? Em cảm ơn!
                        Dear Em,
                        Rất mong em thông cảm cho công ty hiện tại, do cần ưu tiên sinh viên đã hoặc chuẩn bị ra trường trong đợt ứng tuyển vừa rồi, nên dời lại việc phỏng vấn tiếp cho em. Hy vọng em làm việc cùng công ty trong thời gian tới nhé.
                        Cảm ơn em.

Comment

Originally posted by 10520332 View Post
                          Hiện tại còn tuyển không chị? Hạn chót nộp hồ sơ là khi nào ạ? :sogood:
                          Dear Em,
                          Vẫn còn tuyển dụng nha em, em gửi hồ sơ bản mềm vào email giúp chị nhé.

Comment

Chào chị.
                            Chị cho em hỏi thăm em đã pass vòng thi viết ngày 12/09/2014, vậy chị cho em hỏi khi nào em mới được phỏng vấn vòng 1.
                            Em cám ơn chị.

Comment

Originally posted by ThanhPhong View Post
                              Chào chị.
                              Chị cho em hỏi thăm em đã pass vòng thi viết ngày 12/09/2014, vậy chị cho em hỏi khi nào em mới được phỏng vấn vòng 1.
                              Em cám ơn chị.
                              Trong mail Viettel gửi có ghi lịch phỏng vấn mà :shy:

Comment

Mình chưa nhận được mail bạn a, bạn có thể paste cái mail đó qua cho mình xem thử không, mà bạn nhận được mail trước ngày phỏng vấn mấy ngày

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X