Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ai ở Daklak sắp vào HCM giống tớ nào, điểm danh

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Đồng hương] Ai ở Daklak sắp vào HCM giống tớ nào, điểm danh

Ai ở Daklak sắp vào HCM giống tớ nào, điểm danh....à mà nếu đi xe khách vào thì nên dừng ở đâu là gần UIT mình nhất vậy các anh chị? :salute:

Originally posted by 14520709 View Post
    Ai ở Daklak sắp vào HCM giống tớ nào, điểm danh....à mà nếu đi xe khách vào thì nên dừng ở đâu là gần UIT mình nhất vậy các anh chị? :salute:
    Theo a biết thì xe khách thường hay dừng ở Bến Xe Miền Đông hoặc bến sông. Em hỏi đường đi ra Quốc Lộ 13, bắt xe số 8, đến cuối trạm là đến trường:shy:
    I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

Cậu có thể xuống bến xe miền Đông, bắt xe buýt số 8 hoặc 19 ở đường Xô Viết Nghệ Tĩnh để về Làng, hoặc có thể xuống ở Ngã Tư Bình Phước, nhưng ở đây nó không dám dừng ở ngã tư tại có cảnh sát, bạn xuống phải đi bộ xuống Quốc lộ 1A (hơi xa), qua đường bắt xe 19 hoặc 33 là về Làng. Cái thứ 2 nếu đi xe ôm ra sau khi xuống thì sẽ nhanh hơn cái đầu.

Comment

Originally posted by 11520132 View Post
        Cậu có thể xuống bến xe miền Đông, bắt xe buýt số 8 hoặc 19 ở đường Xô Viết Nghệ Tĩnh để về Làng, hoặc có thể xuống ở Ngã Tư Bình Phước, nhưng ở đây nó không dám dừng ở ngã tư tại có cảnh sát, bạn xuống phải đi bộ xuống Quốc lộ 1A (hơi xa), qua đường bắt xe 19 hoặc 33 là về Làng. Cái thứ 2 nếu đi xe ôm ra sau khi xuống thì sẽ nhanh hơn cái đầu.
        Anh Hùng nói đúng đấy bạn... Nếu bác tài có hỏi bạn xuống đâu thì bạn nói xuống làng ĐH nhé, nói xuống trường CNTT ổng không biết đâu ) Mình từng bị.
        Theo kinh nghiệm của mình thì bạn nên xuống bến xe miền Đông, rồi bắt xe bus số 8 hoặc 19.
        Lần đầu mình vô SG với đứa bạn. Nói xuống làng ĐH, ổng cho xuống Ngã Tư Bình Phước -_- Ngay lúc 5h sáng với lại cũng chả biết có xe bus gì đi qua đây... Thế là "đắng lòng" bắt taxi vô trường ).

Comment

Ờ bắt tay cái, mình Krông Hoa đây Học TT&MMT
          Còn cái vụ xe bus thì tra cứu xe bus trên google hoặc app trên smartphone đầy ý mà. Gần nhất hình như là đi bộ ra QL13 rồi bắt xe số 8 về cuối bến.
          Chữ ký mà không chèn được hình thì thôi không ký nữa.

Comment

Cư Kuin - Daklak đây :haha: có điều vào sài gòn được 2 năm rồi :brick: . Mình toàn dừng ở nông lâm bắt xe ôm vào, mất khoảng 5 phút :sexy:
            ~~ Đây là chữ kí ~~

Comment

Originally posted by 12520196 View Post
              Cư Kuin - Daklak đây :haha: có điều vào sài gòn được 2 năm rồi :brick: . Mình toàn dừng ở nông lâm bắt xe ôm vào, mất khoảng 5 phút :sexy:
              Xe ôm bao tiền anh. Đi xe bus cho rẻ anh à :boss:

Comment

eahleo daklak. hjhj

Comment

Krông Năng - Đak Lak đây anh em

Comment

Cư Kuin - Đăk Lăk
                    Nick "bôi đen gạch đít" có được hóng không :salute:

Comment

Originally posted by 13520675 View Post
                      Anh Hùng nói đúng đấy bạn... Nếu bác tài có hỏi bạn xuống đâu thì bạn nói xuống làng ĐH nhé, nói xuống trường CNTT ổng không biết đâu ) Mình từng bị.
                      Theo kinh nghiệm của mình thì bạn nên xuống bến xe miền Đông, rồi bắt xe bus số 8 hoặc 19.
                      Lần đầu mình vô SG với đứa bạn. Nói xuống làng ĐH, ổng cho xuống Ngã Tư Bình Phước -_- Ngay lúc 5h sáng với lại cũng chả biết có xe bus gì đi qua đây... Thế là "đắng lòng" bắt taxi vô trường ).
                      Hê...nghi 5h sáng phải lang thang ở ngã tư BP quá, thôi xuống bến xe rồi bắt xe bus lên vậy :smile:

Comment

Hê...nghi 5h sáng phải lang thang ở ngã tư BP quá, thôi xuống bến xe rồi bắt xe bus lên vậy :smile:
                        Lên BXMD đi, kiểu gì chả có bạn vào làng ĐH. Qua topic này thì thấy cũng nhiều ACE ở Dak Lak nhỉ :salute:

Comment

Originally posted by 13520675 View Post
                          Lên BXMD đi, kiểu gì chả có bạn vào làng ĐH. Qua topic này thì thấy cũng nhiều ACE ở Dak Lak nhỉ :salute:
                          47 mình có 217 đứa thi, không lẽ bèo nhèo không được trên 30 chục đứa :v
                          Chữ ký mà không chèn được hình thì thôi không ký nữa.

Comment

Krông Ana
                            Uhm đi xuống Bến xe Miền Đông, Ra cổng số 3 rồi đi qua đường đón xe số 8 về LÀNG ĐẠI HỌC. Lên xe nhớ chú ý giữ đồ cẩn thận ^_^
                            Ola:shock:la:choler:

Comment

1. Xuống bến xe miền đông rồi bắt bus 8 -->6k
                              2. Đại học Nông Lâm --> gần hơn, mất 20k xe ôm hoặc sang bên kia đường bắt xe bus 19 hoặc 33 về làng ĐH
                              Bonus thêm cái FB daklak ở làng ĐH
                              I. Đăng ký thông tin thành viên (bắt buộc): + Các bạn yêu cầu vào làng vui lòng điền mẫu thông tin thành viên vào link:...
                              Last edited by 09520652; 06-08-2014, 22:40. Reason: thêm nội dung
                              Mail: ba.thanh9x@gmail.com
                              YH: ba.thanh9x08

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X