Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ai ở Daklak sắp vào HCM giống tớ nào, điểm danh

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

mình ở krongpak ne.

Comment

Originally posted by 14520709 View Post
      Ai ở Daklak sắp vào HCM giống tớ nào, điểm danh....à mà nếu đi xe khách vào thì nên dừng ở đâu là gần UIT mình nhất vậy các anh chị? :salute:
      điểm dừng gần nhất là cầu vượt Linh xuân hoặc chợ Thủ Đức, nhưng mà cũng tùy nhà xe có nhà xe sẽ ko đi qua đường Kha vạn cân để vào thành phố nên sẽ ko đi qua hai địa điểm trên, nên điểm dừng gần nhất đối với các xe đó là cầu vượt Bình Phước, nhưng mà thường đi vào bsn đêm nên sẽ đến đó vào khoảng 4h, tân sv mà đứng 1 mình ở đó giờ đó để dợi xe buyt lúc 5h thì hơi sợ, nên tốt nhất là vô bến xe miền đông rồi bắt xe buýt về. còn nếu nhà xe có đi đương kha vạn cân về thủ đức thì tốt nhất là dừng ở chợ thủ đức gần đh cảnh sát, rồi đợi bắt xe buyt về trường. Bmt thì mình biết có xe Thu Đức qua đg đó, còn các xe khác bạn gọi đt hỏi cho kĩ. 😊

Comment

Krông Năng - ĐăkLăk
        Nick đã bị gạch đít, lót dép ngồi hóng.
        Các bạn nên xuống bến xe miền Đông rồi đi xe buýt 19 hoặc 8 về tới bến buýt ĐHQG luôn.
        Chứ dừng ở Ngã Tư Bình Phước (thực chất xe sẽ dừng ở cầu Vĩnh Bình) sẽ phải đi bộ 1 quãng khá xa(thường sẽ đi xe ôm), tới Ngã tư BP mới bắt được buýt 19

Comment

Originally posted by 13520675 View Post
          Xe ôm bao tiền anh. Đi xe bus cho rẻ anh à :boss:
          Lần nào xe đến nông lâm cũng cỡ 4h hơn hoặc 4h30, xe bus đâu ra em :adore:
          ~~ Đây là chữ kí ~~

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X